Ptc หารายได้ออนไลน์ อาชีพเสริม จ่ายเงิน ซื้อสินค้า Paypal AlertPay LR เว็บที่ลงโมษณา
พฤศจิกายน 17, 2018, 03:55:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผมมีปัญหากับ No-mini..... อ่ะครับ

กรุณา สมัครสมาชิก เพื่อปิดการแสดงโฆษณา

สมัครสมาชิก.
ข่าว: ThaiLand Hotel and video in Hotel  |    Dictionary Thai-ENG   |   ซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยน AlertPay, PayPal, LR, MB ปลอดภัย 100%

อยากให้กระทู้ของท่านถูกปักหมุดในแต่ละบอร์ด | เครือข่ายคนรักสุขภาพ | ทดสอบความเร็วอินเตอร์เน็ต | จองโรงแรมที่พักในกรุงเทพฯ และทั่วไทย | คู่แข่ง Adsense สมัครง่ายใช้แค่เมล Cloud Server ถูกที่สุด
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมมีปัญหากับ No-mini..... อ่ะครับ  (อ่าน 3779 ครั้ง)
Power Membership

จิตพิสัย 46

อย่าทำร้ายตัวเอง

« เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2007, 11:05:19 AM »

http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/index.php?topic=652.510

ช่วยเข้าไปดูให้ทีครับ

Berry
Super Member
**

จิตพิสัย 24

- - - * Bad Angel * - - -

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2007, 11:17:53 AM »

account คุณ โดนแขวนแล้วอ่ะคับ   ไปทำอะไรผิดกฏหรือเปล่าคับ

ถ้ายังจะใช้ account เดิม  ก้อต้องcontact กลับไปถามว่าเพราะอะไร ถึงโดนแขวน

แต่ผมว่า เข้าไปใน FAQ ดูอ่ะคับ  เข้าไปดูกฏของทางเวป  แล้วดูว่าคุณทำอะไรผิดกฏหรือเปล่าอ่ะคับ

แต่ถ้าจะ contact ไปถาม  ก้อต้องภาษาอังกฤษเท่านั้นอ่ะคับ

แล้วที่สมัครใหม่ไม่ได้  สงสัยเวบนี้จะจำ IP เครื่องของคุณมั้งคับ

kobana
Subper Genius Membership

จิตพิสัย 102

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2007, 11:21:32 AM »

http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/index.php?topic=652.510

เค้าว่า แอคเคาท์ ถูกระงับไว้ค่ะ
ให้คลิกแดงๆ เพื่อติดต่อทางเว็บ
พอคลิกไป
เค้าก็จะบอกว่า คำถามเราจะไม่ได้รับคำตอบถ้าหากว่า เป็นคำถามที่มีอยู่ในส่วนของ HELP ในเว็บเค้า
เค้าจะไม่ตอบคำถามสำหรับเมลที่เค้าไม่เข้าใจ หรือเป็นภ.อื่น นอกเหนือจากภ.ปะกิตและดัช
ถ้าคุณใช้เมล Yahoo,Hotmail,AOL,Comcast อาจจะทำให้ไม่ได้รับคำตอบ เพราะเมลดังกล่าวบล็อก เมลของทางเราไว้
ทำให้แน่ใจว่าคุณได้ดู ใน Spamfolder แล้ว
เราตอบเมลเสมอ เพราะนี่เป็นนโยบายมาตรฐานของกฎเรา

ส่วนด้านล่าง ก็มีช่องสี่เหลี่ยมให้เรากรอก เพื่อสอบถามกับทางเว็บ ในกรณีที่คำถามเรายังไม่ได้มีตอบไว้ในส่วนของ HELP  ของทางเว็บ

โดยที่

Your name:    ชื่อของคุณ     (แต่ละอันต้องเป็นอันเดียวกันกับที่เราลงข้อมูลให้ทางเว็บด้วยนะคะ)
Your email:     อีเมลของคุณ
Your username:  ยูสเซอร์เนมของคุณ
Question type:    Choose your subject type 
รูปแบบคำถาม          ให้เลือกรูปแบบหัวข้อเรื่องของคุณ

ถ้าเราถามไป เค้าจะส่งคำตอบมาให้ทางเมล ว่าเป็นเพราะอะไรที่แอคเคาท์เราถูกระงับ แล้วรออีกกี่เดือน ค่อยมาสมัครใหม่ อะไรทำนองนี้น่ะค่ะ อาจจะแตกต่างกันไปตามแต่ละเคส(กรณี) ด้วยนะคะ

จิตพิสัย 46

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2007, 11:24:39 AM »

เค้าว่า แอคเคาท์ ถูกระงับไว้ค่ะ
ให้คลิกแดงๆ เพื่อติดต่อทางเว็บ
พอคลิกไป
เค้าก็จะบอกว่า คำถามเราจะไม่ได้รับคำตอบถ้าหากว่า เป็นคำถามที่มีอยู่ในส่วนของ HELP ในเว็บเค้า
เค้าจะไม่ตอบคำถามสำหรับเมลที่เค้าไม่เข้าใจ หรือเป็นภ.อื่น นอกเหนือจากภ.ปะกิตและดัช
ถ้าคุณใช้เมล Yahoo,Hotmail,AOL,Comcast อาจจะทำให้ไม่ได้รับคำตอบ เพราะเมลดังกล่าวบล็อก เมลของทางเราไว้
ทำให้แน่ใจว่าคุณได้ดู ใน Spamfolder แล้ว
เราตอบเมลเสมอ เพราะนี่เป็นนโยบายมาตรฐานของกฎเรา

ส่วนด้านล่าง ก็มีช่องสี่เหลี่ยมให้เรากรอก เพื่อสอบถามกับทางเว็บ ในกรณีที่คำถามเรายังไม่ได้มีตอบไว้ในส่วนของ HELP  ของทางเว็บ

โดยที่

Your name:    ชื่อของคุณ     (แต่ละอันต้องเป็นอันเดียวกันกับที่เราลงข้อมูลให้ทางเว็บด้วยนะคะ)
Your email:     อีเมลของคุณ
Your username:  ยูสเซอร์เนมของคุณ
Question type:    Choose your subject type 
รูปแบบคำถาม          ให้เลือกรูปแบบหัวข้อเรื่องของคุณ

ถ้าเราถามไป เค้าจะส่งคำตอบมาให้ทางเมล ว่าเป็นเพราะอะไรที่แอคเคาท์เราถูกระงับ แล้วรออีกกี่เดือน ค่อยมาสมัครใหม่ อะไรทำนองนี้น่ะค่ะ อาจจะแตกต่างกันไปตามแต่ละเคส(กรณี) ด้วยนะคะ

Spamfolder  คืออะไรครับ

ช่วยเขียนคำถามให้ผมหน่อยได้ไหมงับผมไม่ค่อยคล่องเรื่องภาษาอ่ะครับ

ช่วยทีน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2007, 11:27:02 AM โดย ^^" ยิ้มเข้าไว้ » บันทึกการเข้า

Berry
**

จิตพิสัย 24

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2007, 11:29:05 AM »

ลองเข้าไปดูกฏของทางเวบ หรือยังคับ  เพราะถ้าคุณทำผิดกฏจริงๆ ก้ออาจจะไม่สามารถปลดaccount ที่โดนแขวนได้อ่ะคับ

ต้องรอ   เพื่อสมัครใหม่อย่างเดียวอ่ะคับ

kobana
Subper Genius Membership

จิตพิสัย 102

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2007, 11:46:25 AM »

พอคลิกไป

โดยที่

Your name:    ชื่อของคุณ     (แต่ละอันต้องเป็นอันเดียวกันกับที่เราลงข้อมูลให้ทางเว็บด้วยนะคะ)
Your email:     อีเมลของคุณ

Spamfolder  คืออะไรครับ

ช่วยเขียนคำถามให้ผมหน่อยได้ไหมงับผมไม่ค่อยคล่องเรื่องภาษาอ่ะครับ

ช่วยทีน่ะครับ

pm ไปแล้วนะคะ แล้วอยากจะบอกว่า ใช้ชื่อใหม่ pm ไปไม่สำเร็จนะคะ เลยใช้ชื่อเดิม "zang11015"  จึงส่งได้ ลองเข้าไปดูนะคะ

จิตพิสัย 46

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2007, 06:46:53 PM »

เครียดมาแล้วเรียบร้อย

มันบอกว่ารอ 2 เดือน

น่าแค้นใจชะมัด มีเงินอยู่ 20 เซน กว่าๆ

ดาวไลด์ 7 คน T_T ทำกับเราได้  Angry Angry Angry Angry

Berry
**

จิตพิสัย 24

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 08:02:32 AM »

เครียดมาแล้วเรียบร้อย

มันบอกว่ารอ 2 เดือน

น่าแค้นใจชะมัด มีเงินอยู่ 20 เซน กว่าๆ

ดาวไลด์ 7 คน T_T ทำกับเราได้  Angry Angry Angry Angry

ดีกว่ามันแขวนถาวรนะคับ

หน้า: [1]