Ptc หารายได้ออนไลน์ อาชีพเสริม จ่ายเงิน ซื้อสินค้า Paypal AlertPay LR เว็บที่ลงโมษณา
พฤศจิกายน 19, 2017, 07:08:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

GomezPEER โหลดโปรแกรม แล้วเปิดคอมออนไลน์ไว้ก็ได้เงิน อัพเดท 25/04/10 แจกcrack !!

กรุณา สมัครสมาชิก เพื่อปิดการแสดงโฆษณา

สมัครสมาชิก.
ข่าว: ข้อแนะนำการใช้งานเว็บบอร์ดptc.icphysicsเชิญเพื่อนๆ สมาชิกเข้ามาอ่านกันค่ะ | Cloud Server ถูกที่สุด
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: GomezPEER โหลดโปรแกรม แล้วเปิดคอมออนไลน์ไว้ก็ได้เงิน อัพเดท 25/04/10 แจกcrack !!  (อ่าน 15824 ครั้ง)
Numl3er9
Full Member

จิตพิสัย 0

For Faye ฟ แฟน.. ^^

« เมื่อ: เมษายน 20, 2010, 09:14:18 PM »

ไม่ต้องมานั่งคลิกโฆษณา  ไม่ต้องทำเว็บไซต์เพื่อหาดาวน์ไลน์  ไม่ต้องอัพไฟล์ให้เสียเวลาเปล่า  แค่เปิดคอมต่อเน็ททิ้งไว้เท่านั้น  Shocked Shocked

สุดยอดของเว็บหารายได้ทาง อินเตอร์เน็ต GomezPEERzone ได้รับการรับรองจาก Getpaid (ซึ่งเปรียบเหมือนกรมแรงงานนานาชาติ) ว่าจ่ายแท้ แน่นอน เพียงท่านมีบัญชี PayPal ไม่มีซื้อ ไม่มีขาย ไม่เสียเงินใด ๆ ทั้งสิ้นเพียงสมัครเป็นสมาชิก ไม่ใช่เวบคลิก  ไม่ใช่ MLM ไม่ใช่การลงทุน เพียงโหลดโปรแกรม Gomez PEER zone ไว้ และเวลาเปิดเครื่องคอม โปรแกรมจะทำงานเองอัตโนมัติ เราแค่ออนไลน์อินเตอร์เน็ตไว้ ยอดเงินในโปรแกรม ก็จะค่อย ๆ เพิ่มขึ้นจากระยะเวลาการออนไลน์ เราไม่ต้องทำอะไรเลย เพียงทำงานตามปกติ หรือเล่นเน็ตตามปกติเท่านั้น ซึ่งระยะแรกนี้ เราจะมีสถานะเป็น PENDING ก็คือระบบกำลังประมวลผลคอมฯ เราอยู่ ยอดเงินจะขึ้นช้ามาก และเมื่อใดคอมฯ ของเราได้รับการประมวลผล ถูกต้อง ถูกขั้นตอน แล้ว สถานะของเราจะเปลี่ยนเป็น ACTIVE ทีนี้ยอดเงินของเราจะขึ้นเร็วขึ้น (ใช้เวลาในการ Active ประมาณ 2 สัปดาห์หรืออาจเกินกว่านั้น)(ถ้าท่านใดสมัครแล้วแต่ไม่ยอม ACTIVE สักทีอย่างไงก็อดใจรอก่อนนะครับเพราะอย่างไงมันก็จะ ACTIVE แน่นอนครับแต่จะ ACTIVE เร็วหรือช้าแค่นี้เองครับ)

*** คุณสมบัติของเครื่องคอมต้องมีดังนี้ ***
ข้อกำหนดเครื่องคอมที่จะสามารถใช้โปรแกรมนี้ได้
- windows XP,NT,2000 หรือ 2003 หรือสูงกว่านี้
- แรมอย่างต่ำ 128 MB
- พื้นที่ฮาร์ดิสก์ ว่างอย่างน้อย 40 MB

*** วิธีสมัคร ***
1. คลิกที่เเบรนเนอร์ด้านล่างนี้เพื่อทำการสมัครครับ

2. กรอกรายระเอียดการสมัครให้ครบ (STEP 1: COMPLETE APPLICATION FORM) ดังรูปเลยครับ

Username : ใส่ชื่อที่ต้องการเข้าสู่ระบบครับ
Password : .ใส่ พาสเวริ์ด ของเรา
Confirm Password : ใส่ พาสเวริ์ด ของเรา อีกครั้งครับ
Permanent E-mail Address : ใส่อีเมลล์ที่เราใช้สมัครเพพาล์ครับ
Referred By:(Enter Username) : อันนี้ให้ใส่คำว่า longlimited ครับ ถ้ามีอยู่แล้วก็ไม่ต้องไปใส่อะไร

3. จะเข้าไปที่หน้า account ของเรา ให้กด downloading เพื่อดาวน์โหลดโปรแกรม

4. เลือกดาวน์โหลดที่ Download International PEER Install.exe (41 mb.)

เมื่อดาวน์โหลดเสร็จก็คลิกที่ตัวโปรแกรมที่ชื่อ InternationalPEERInstall แล้วก็ติดตั้งตามปกติครับ

5. ตั้งค่าการจ่าย และ Your mailing information ของเรา
ใน ระหว่างที่เรารอโปรแกรมเด้งขึ้นมานะครับให้เราให้เรากลับไปที่หน้าหลักของ บัญชีเราครับโดยคลิกที่ Account Home ที่แถบเมนูด้านบนเมื่อกลับมาที่หน้าหลักของบัญชีเราแล้วให้ดูที่เมนูซ้ายมือ คลิกเข้าไปที่ Set up a Payment Account แล้วเช็คดูว่าข้อมูลที่กรอกถูกต้องหรือไม่ หากไม่มีข้อมูลก็กรอกเพิ่มได้เลยครับ

6. ไปที่หน้า Accout Home ของเราอีกครั้ง คราวนี้ไปที่ Update Mailing Information

ถ้าไม่มีข้อมูลอยู่ หรือ ข้อมูลผิดก็กรอกใหม่เพื่อความแน่นอนครับ

7. จากนั้นเลือกที่ PayPal

ทำการ Login เข้าไปที่ PayPal เช็คเงินตามปกติแล้วก็ Logout ได้เลย (เข้าไปเพื่อให้ Gomez รู้ว่าเราใช้บัญชีอะไร)

8. พอติดตั้งเรียบร้อยแล้วสักพักโปรแกรมจะเปิดขึ้นมาเอง (ขอบอกตรงนี้ก่อนนะว่ากว่าจะถึงขั้นตอนตรงนี้ต้องรอนิดหนึ่งให้โปรแกรมรันทำ งาน เดี๋ยวโปรแกรมมันจะเด้งขึ้นมาอัตโนมัติเอง ให้รอแป็บนะครับในระหว่างรอเราไม่ต้องไปคลิกที่ตัวโปรแกรมนะครับถ้าคลิกมัน จะขึ้นว่า เออเร่อ หรือประมาณว่ามันกำลังรันอยู่ครับ)

กรอกข้อมูลในช่องว่างให้ครบ

ช่อง User Name ใส่ username ที่ใช้ตอนสมัคร

ตรงช่อง MachineName อาจจะมีชื่ออยู่แล้ว ถ้าไม่มีก็ตั้งตามใจชอบเลยครับ แต่ถ้าตั้งแล้ว เปลี่ยนไม่ได้แล้วนะครับ

ตรง Network Connection
ขอแนะนำให้เลือก ISDN ดีกว่าครับ จากที่ผมหาข้อมูลมา ถ้าเลือกอันนี้จะ Active เร็วขึ้น

แล้วกดปุ่ม Save ได้เลย จากนั้นก็จะเข้าหน้าโปรแกรม PEER ครับ ปล่อยให้โปรแกรมทำงาน ของมันเองจะได้หน้าต่างโปรแกรมแบบรูปด้านล่างครับ

ถ้าได้หน้าต่างโปรแกรมแบบ ด้านบนแล้วให้เราคลิกที่ปุ่มปิดหน้าต่างโปรแกราไปได้เลยครับโปรแกรมจะไปซ่อน อยู่ที่ taskbar  มุมขวามือล่างตามรูปด้านล่างครับ

จบแล้วครับขั้นตอนการสมัคร จากนั้นก็ไปเล่นเน็ต เล่นเกม ตามอัธยาศัย ปล่อยให้โปรแกรมนับเงินไปเรื่อยๆเล้ยย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2010, 02:13:53 PM โดย Numl3er9 » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

' just trust ur mind   ..we'll find a BRIGHTER day '
Numl3er9
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2010, 09:41:45 PM »

แจกฟรี !!

โปรแกรมนี้เป็น crack โดยที่เราจะสามารถเปิดเจ้า GomezPEER ซ้ำได้หลายๆอัน ซึ่งส่งผลให้ยอดเงินของเราขึ้นทวีคูณเป็นเท่าตัว สมมติว่า เราเปิดแบบปกติ 1ชม. เราได้0.01$ เครื่องเราเปิดไหวถึง100อัน
เราก็จะได้เงินชม. ละ1$ หรือประมาณ 33บ.ไทยครับ 10ชม.ก็330บ. !!

ดาวน์โหลดโล้ดดดด

http://www.mediafire.com/?umifdumjkmd

-How To Install-

1. ไปที่   C:\Program Files\Gomez\GomezPEER\jre\lib\ext              (ขึ้นอยู่กับไดรฟที่ท่านติดตั้ง)
2. copyไฟล์    kernel.jar และ PeerReviewProject.jar แล้วไปเก็บไว้ที่อื่นก่อน      (Backup ไฟล์ไว้กันพลาด)
3. แตกไฟล์ที่โหลดมา จะได้โฟลเดอร์ Gomez_Peer_Client_v5.0_Build_900_Cracked_v3
4. คลิกเข้าไปในโฟลเดอร์ แล้วcopy ไฟล์ kernel.jar และ PeerReviewProject.jar ไปวางทับที่ C:\Program Files\Gomez\GomezPEER\jre\lib\ext
เป็นอันเสร็จ

-How To Use-

1. เปิด Task Manager ขึ้นมา (Ctrl+Alt+Del) ไปที่ Process
2. หา Gomezpeer.exe และกด End processปิดโปรแกรมไป
3. ดับเบิ้ลคลิกที่ไฟล์ Gomez เพื่อเปิดโปรแกรมใหม่
4. เปิด Task Manager ขึ้นมา (Ctrl+Alt+Del) ไปที่ Process จะเห็นว่ามี Java.exe เพิ่มมา นี่คือโปรแกรมช่วย
5. หากต้องการเพิ่มจำนวนอีกก็ทำเหมือนเดิมครับคือ
  5.1 เปิด Task Manager ขึ้นมา (Ctrl+Alt+Del) ไปที่ Process
  5.2 หา Gomezpeer.exe และกด End processปิดโปรแกรมไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2010, 02:10:58 PM โดย Numl3er9 » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

' just trust ur mind   ..we'll find a BRIGHTER day '
Numl3er9
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 02:08:31 AM »

สมัครเลยครับ

จ่ายจริง จ่ายแน่

วางใจได้เลยย  Afro
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Numl3er9
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 02:52:14 AM »

อืมม์ๆ

เดี๋ยวตอนบ่ายๆมาอัพอีกนะครับ
ตอนนี้ไม่ไหวละ   Roll Eyes
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Numl3er9
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 02:48:18 PM »

มาลองสมัครกันดูครับ

ท่านอาจจะทำงานอื่นอยู่ แต่จะปล่อยให้มันเปลืองค่าไฟไปเปล่าๆทำไม

แค่เปิดโปรแกรมทิ้งไว้เท่านั้นเอง แล้วก็ไม่ต้องไปสนใจมัน

ทำงานตามปกติ ก็มีเงินมาให้เราเอาไปซื้อของใช้จ่ายสบายๆแล้วว  Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2010, 03:56:24 PM โดย Numl3er9 » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Numl3er9
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 09:50:37 PM »

นี่ครับ หลักฐานการโอนเงิน
 Grin

Numl3er9
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 23, 2010, 03:21:03 AM »

มารอบดึก
เหงาจัง  Embarrassed

Numl3er9
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 23, 2010, 03:58:53 PM »

เดี๋ยวเอาโปรแกรมช่วยมาฝากครับ
เป็น crack ที่ทำให้เปิดได้หลายหน้าจอ

ก็คือ เวลาจะเพิ่มขึ้นเป็นเท่าตัวตามจำนวนที่เราเปิดไว้ครับ
45$ ต่อเดือนก็เป็นเรื่องง่ายๆแล้ว !!

Numl3er9
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 23, 2010, 10:14:44 PM »

มาหมักกันเย๊อะๆน้า Grin

Numl3er9
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 23, 2010, 10:35:48 PM »

อืมมมม์ๆ

Numl3er9
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 08:16:54 PM »

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆ      Afro

Numl3er9
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 02:14:36 PM »

สบายๆ เงินไหลมาเอง  Grin

thx2me
Jr. Member

จิตพิสัย -2

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 02:51:53 PM »

เปิด สิบ จอ core2 duo ยัง จะ ช้อค ละ เลย ครับ แรม 4gb ddr3 ผม เเนะ สิบ จอ ถือ ว่า มาก ละ นะ ครับ ถ้า 100 จอ เตรียม เงิน จ่าย ค่า ซื้อ คอม ใหม่ ได้ เลย =]
Numl3er9
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 03:16:34 PM »

เปิด สิบ จอ core2 duo ยัง จะ ช้อค ละ เลย ครับ แรม 4gb ddr3 ผม เเนะ สิบ จอ ถือ ว่า มาก ละ นะ ครับ ถ้า 100 จอ เตรียม เงิน จ่าย ค่า ซื้อ คอม ใหม่ ได้ เลย =]

อันนี้มันก็อยู่ที่สเปคเครื่องคอมของแต่ละคนนะครับ รวมทั้งซอฟแวร์ต่างๆที่เราอาจจะเปิดทิ้งไว้
จึงทำให้เราไม่สามารถใช้มันได้เต็มประสิทธิภาพครับ

thx2me
Jr. Member

จิตพิสัย -2

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 03:53:02 PM »

โอ๊ะ โอ งั้น ปริ้น สกีนมาให้ดูหน่อยดิ gomez ร้อน จอ ห้าๆคุณ พูด แบบ ข้าง บน วิดวะคอม ถึงกะ อึ้ง =]
melontangmo
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 05:16:22 PM »

เว็บนี้ได้รับเงินจริงๆ  หรอค่ะ
นู๋เพิ่งจาสมัครต่อจากพี่ง่ะ
ถ้านู๋มีปัญหาอะไรนู๋คงได้ปรึกษาพี่นะค่ะ
ยังไงก็ช่วยแนะนำนู๋ด้วยค่ะ
 Grin
Numl3er9
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 28, 2010, 02:35:42 AM »

โอ๊ะ โอ งั้น ปริ้น สกีนมาให้ดูหน่อยดิ gomez ร้อน จอ ห้าๆคุณ พูด แบบ ข้าง บน วิดวะคอม ถึงกะ อึ้ง =]

โปรแกรมนี้เป็น crack โดยที่เราจะสามารถเปิดเจ้า GomezPEER ซ้ำได้หลายๆอัน ซึ่งส่งผลให้ยอดเงินของเราขึ้นทวีคูณเป็นเท่าตัว สมมติว่า เราเปิดแบบปกติ 1ชม. เราได้0.01$ เครื่องเราเปิดไหวถึง100อัน
เราก็จะได้เงินชม. ละ1$ หรือประมาณ 33บ.ไทยครับ 10ชม.ก็330บ. !!

ขอโทษครับ ไม่ทราบว่าผมได้บอกอะไรหรือเปล่าว่าผมสามารถเปิดได้100จอ คุณได้อ่านข้อความทั้งหมดแล้วหรือยังครับ ก่อนที่จะมาทักท้วงคนอื่น จะเรียนอะไรก็ไม่สำคัญหรอกครับ
ถ้ายังตีความของ ภาษาไทย ไม่ได้ ก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้วครับ
ปล.คงจะไปก่อกวนเค้าเยอะสินะครับ ถึงได้ จิตพิสัย-3 มาเป็นรางวัล

Numl3er9
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 28, 2010, 02:41:29 AM »

เว็บนี้ได้รับเงินจริงๆ  หรอค่ะ
นู๋เพิ่งจาสมัครต่อจากพี่ง่ะ
ถ้านู๋มีปัญหาอะไรนู๋คงได้ปรึกษาพี่นะค่ะ
ยังไงก็ช่วยแนะนำนู๋ด้วยค่ะ
 Grin

ครับผม ปรึกษาได้เลยในบอร์ดนี้ ผมมาเช็คทุกวัน
หรือถ้าด่วนมากก็ Pm มาก็ได้ครับ  Wink

Numl3er9
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 28, 2010, 05:52:03 PM »

ดันๆ ขุดๆ  Afro

Numl3er9
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 28, 2010, 08:17:06 PM »

มาสมัครกันได้เลยจ้าาา  Wink

หน้า: [1] 2 3 4