เว็บที่ลงโมษณา
มิถุนายน 20, 2019, 02:02:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

Gomezpeer = Active ให้เลย $0.7 เปิดโปรแกรมออนไลน์ทิ้งไว้ก็ได้แล้ว!!

กรุณา สมัครสมาชิก เพื่อปิดการแสดงโฆษณา

สมัครสมาชิก.
ข่าว: หมวด ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน Paypal, RL, E-gold, ect.. ! ห้ามลงลิงค์...

อยากให้กระทู้ของท่านถูกปักหมุดในแต่ละบอร์ด | เครือข่ายคนรักสุขภาพ | ทดสอบความเร็วอินเตอร์เน็ต | จองโรงแรมที่พักในกรุงเทพฯ และทั่วไทย  | คู่แข่ง Adsense สมัครง่ายใช้แค่เมล | Cloud Server ถูกที่สุด
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: Gomezpeer = Active ให้เลย $0.7 เปิดโปรแกรมออนไลน์ทิ้งไว้ก็ได้แล้ว!!  (อ่าน 23734 ครั้ง)
Processes
Super Member
**

จิตพิสัย 6

นักสืบ L จะหาตัวคนร้ายให้เอง..!!

« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 06:38:37 PM »

จ้างสมัคร เปิดโปรแกรมทิ้งในระหว่างเล่นคอมก็ได้เงินแล้วครับ

สถานะของคุณ Active เมื่อไหร่ผมจะจ่ายให้  $0.7 ครับ

โหลดโปรแกรม แล้วเปิดคอมฯออนไลน์ไว้ก็ได้เงินสมัครฟรีครับ ลองอ่านดูก่อน

สุดยอดของเว็บหารายได้ทางอินเตอร์เน็ต  www.gomezpeerzone.com
ได้ รับการรับรองจาก Getpaid (ซึ่งเปรียบเหมือนกรมแรงงานนานาชาติ) ว่าจ่ายแท้ แน่นอน เพียงท่านมีบัญชี PayPal ไม่มีซื้อ ไม่มีขาย ไม่เสียเงินใด ๆ ทั้งสิ้น เพียงสมัครเป็นสมาชิก
ไม่ใช่เว็บคลิกเมล์ ไม่ใช่ MLM ไม่ใช่การลงทุน เพียงโหลดโปรแกรม Gomez PEER ไว้ และเวลาเปิดเครื่องคอม โปรแกรมจะทำงานเองอัตโนมัติ เราแค่ออนไลน์อินเตอร์เน็ตไว้ ยอดเงินในโปรแกรม ก็จะค่อย ๆ เพิ่มขึ้นจากระยะเวลาการออนไลน์ เราไม่ต้องทำอะไรเลย เพียงทำงานตามปกติ หรือเล่นเน็ตตามปกติเท่านั้น ซึ่งระยะแรกนี้ เราจะมีสถานะเป็น PENDING ก็คือระบบกำลังประมวลผลคอมฯ เราอยู่ ยอดเงินจะขึ้นช้ามาก และเมื่อใดคอมฯ ของเราได้รับการประมวลผล ถูกต้อง ถูกขั้นตอน แล้ว สถานะของเราจะเปลี่ยนเป็น Active ทีนี้ยอดเงินจะขึ้นเร็ว (ใช้เวลาในการ Active ประมาณ 2 -3อาทิตย์)

Paid  Update! 9 ตุลาคม 2552 หลักฐานการจ่ายจริงของ gomezpeerzone ผมครั้งที่ 3
Paid  Update! 15 ธันวาคม 2552 หลักฐานการจ่ายจริงของ gomezpeerzone ผมครั้งที่ 4

[ วิธีสมัคร ]...*กรุณาใช้ IE ในการสมัครนะครับ เพราะถ้าใช้โปรแกรมอื่น อาจจะทําให้ไม่ขึ้นชื่อครับ (เป็นบางเว็บ)*

1. คลิกที่ Banner ด้านล่างนี้เพื่อทำการสมัครครับ...

Username : ใส่ชื่อที่ต้องการเข้าสู่ระบบครับ
Password : .ตั้งพาสเวิร์ดของเรา
Confirm Password : ยืนยันพาสเวิร์ดของเราอีกครั้ง ครับ

E-mail Address : ใส่อีเมลล์ของเรา
Referred By:(Enter Username) : ใส่ชื่อ zaza35 อาจมีอยู่แล้วก็ไม่ต้องไปใส่อะไร ถ้าไม่มีให้ใส่คำว่า zaza35 ด้วยครับ

แล้วก็กรอกรายระเอียดการสมัครให้ครบ จะมีให้กรอกข้อมูลอยู่ 2 ส่วน
ส่วนที่ 1 PEER PROFILE ให้กรอกข้อมูลของเราตามปกติ

2. หลักจากที่เรากดสมัครเรียบร้อยแล้วจะเข้ามาสู่หน้าบัญชีของเราครับให้เราคลิกดาวโหลดโปรแกรม
ให้คลิกดาวโหลดโปรแกรมตรงหัวข้อ Download PEER Install จะมีให้เลือก 2 อย่าง ให้เลือก Download International PEERInstall.exe (41 MB)
หรือโหลดที่เราก็ได้คับ สามารถโหลดโปรแกรม Download International PEERInstall.exe (41 MB)  Click Here

ส่วน ที่ 2 เมื่อติดตั้งโปรแกรมเรียบร้อยแล้ว
3. เมื่อติดตั้งโปรแกรมเรียบร้อยแล้ว ก็จะปรากฏโปรแกรม PEER ขึ้น โดยจะขึ้นหน้าที่เราจะต้องตั้งค่าก่อน
(ขอบอกตรงนี้ก่อนนะว่าต้องรอนิดหนึ่งให้โปรแกรมรันทำงาน เดี๋ยวโปรแกรมมันจะเด้งขึ้นมาอัตโนมัติเอง ให้รอแป็บนะครับ)
(ถ้าโปรแกรมไม่รันขึ้นมาให้คุณเข้าไปไดร์ที่คุณติดตั้งโปรแกรมไว้แล้วคลิกที่ โปรแกรมเลยนะครับ)

- ช่อง User Name ใส่ username ที่ใช้ตอนสมัคร
   - ช่อง Machine Name อาจมีอยู่แล้ว ถ้ามีไม่ให้ใส่คำว่า com ก็ได้
   - ช่อง Country เลือก Thailand
   - Network Connection ติ๊กเลือกประเภทการเชื่อมต่อ
   - ติ๊กเครื่องหมายในช่อง Auto-launch Window (อาจมีเครื่องหมายอยู่แล้วถ้าไม่มีให้ ติ๊กช่องนี้ด้วย) แล้วกดปุ่ม Save ได้เลย จากนั้นก็จะเข้าหน้าโปรแกรม PEER ค่ะ ปล่อยให้โปรแกรมทำงาน ของมันเอง

ปล.หลังที่โปรแกรมทำงานแล้วกด close โปรยังคงทำงานอยู่จะอยู่เหมือนดังรูป

4. กลับมาที่เว็บ gomezpeerzone.com แล้ว Log in เข้าไปเลย จะเข้ามาในหน้า Account Home ของเรา

5. ตั้งค่ารับเงิน ไปที่หัวข้อ Set up a Payment Account
แล้วกรอกตามเว็บครับ จะเป็นการระบุที่อยู่แล้ว แล้วก็บัญชีที่เราจะใช้รับเงินมีให้เลือก 2 ทาง คือ PayPal , AliPay เข้าตามลิ้งของเขาเลย
เช็คยอดเงินตามปกติ แล้วก็ Log out ออกตามปกติเพื่อให้ระบบรับรู้เฉย ๆ ว่าเราใช้บัญชีอะไร

คุณสมบัติของเครื่องคอมต้องมีดังนี้
  • windows XP,NT,2000 หรือ 2003 หรือสูงกว่านี้
  • แรมอย่างต่ำ 128 MB
  • พื้นที่ฮาร์ดิสก์ ว่างอย่างน้อย 40 MB
  • peer.gomez จ่ายขั้นตํ่าที่ $5 ครับ
  • สามารถโหลดโปรแกรม Download International PEERInstall.exe (41 MB)  Click Here
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2014, 09:55:10 AM โดย Processes » บันทึกการเข้า

Processes
**

จิตพิสัย 6

นักสืบ L จะหาตัวคนร้ายให้เอง..!!

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 10:35:16 PM »

========================================================================

สมัครแล้วแจ้ง หรือ PM UserName
จ่ายค่า active ทาง Paypal , AlertPay
MSN : fantasy_tey@hotmail.com
หลังจากที่สถานะของคุณ Active เมื่อไหร่ผมจะจ่ายให้  $0.7 ครับ
การ Active ทำได้โดยเล่นตัวนี้ไปประมาณ 2-3 อาทิตย์ หรือมากกว่านั้นแล้วแต่ระยะเวลาที่คุณ Online

========================================================================
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 11:33:24 PM โดย TeyKuNg » บันทึกการเข้า

Processes
**

จิตพิสัย 6

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 01:58:05 AM »

รับทุกคนคับ อิอิ

มือใหม่หัดรวย~*
Newbie
*

จิตพิสัย 0

Learn 2 life~~~*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2009, 05:46:50 PM »

หมักแร้วววววววว รอเงินนนนนนน...................
^^

Processes
**

จิตพิสัย 6

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2009, 05:53:28 PM »

หมักแร้วววววววว รอเงินนนนนนน...................
^^

User : moneygain เคคับ  Grin

Processes
**

จิตพิสัย 6

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 09:05:54 PM »

รับเรื่อยๆๆ คับ  Smiley

golf1403
Sr. Member

จิตพิสัย 1

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 11:17:37 PM »

golf1403 คับ

Processes
**

จิตพิสัย 6

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 11:21:07 PM »

golf1403 คับ

มีชื่อคับผม  Grin

Processes
**

จิตพิสัย 6

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 06:29:47 PM »

รับเพิ่มคับ  Smiley

yaboy555
**

จิตพิสัย 8

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 09:00:08 PM »

... แล้วถ้าเกิดเคยสมัครไปแล้วอ่าครับ ควรทำไง

ข่าวกีฬา ผลบอล สดๆร้อนๆ
Processes
**

จิตพิสัย 6

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 09:37:19 PM »

... แล้วถ้าเกิดเคยสมัครไปแล้วอ่าครับ ควรทำไง

สมัครใหม่ต้องใช้เมลใหม่ ถึงจะสมัครได้คับ

yaboy555
**

จิตพิสัย 8

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 09:45:59 PM »

สมัครแล้วครับ  yaboy957

ข่าวกีฬา ผลบอล สดๆร้อนๆ
Processes
**

จิตพิสัย 6

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 09:56:35 PM »

สมัครแล้วครับ  yaboy957

มีชื่อคับ  Grin

Processes
**

จิตพิสัย 6

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 10:45:38 PM »

เฮยๆๆๆ สมัครหลายid แล้วอะ ไม่แอคทีพสักอัน มีวิธีเจ้งๆป่าวคับ

สมัครกับผมหรอคับ

vtns2009
Jr. Member

จิตพิสัย 1

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 11:45:23 PM »

สมัครละคับ vtns2009

Processes
**

จิตพิสัย 6

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 11:47:33 PM »

vtns2009

มีชื่อคับ  Grin

vtns2009
Jr. Member

จิตพิสัย 1

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 12:18:13 AM »

คับผม

กระทิงแดง ™
Power Membership

จิตพิสัย 41

สูงสุด สู่ สามัญ

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 12:55:15 AM »

โปรนี้โปรไรหรอ
Processes
**

จิตพิสัย 6

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 06:42:35 AM »

หลายจอ  Smiley

nuimarsman
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 02:43:21 AM »

nuimarsman  สมัครแล้วครับ Grin
หน้า: [1] 2 3 4 5