Ptc หารายได้ออนไลน์ อาชีพเสริม จ่ายเงิน ซื้อสินค้า Paypal AlertPay LR เว็บที่ลงโมษณา
กันยายน 24, 2017, 01:50:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

อยากให้มี การจ่ายเงิน เพื่อปักหมุด ในแต่ละบอร์ด

กรุณา สมัครสมาชิก เพื่อปิดการแสดงโฆษณา

สมัครสมาชิก.
ข่าว: ThaiLand Hotel and video in Hotel  |    Dictionary Thai-ENG   |   ซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยน AlertPay, PayPal, LR, MB ปลอดภัย 100%

อยากให้กระทู้ของท่านถูกปักหมุดในแต่ละบอร์ด | เครือข่ายคนรักสุขภาพ | ทดสอบความเร็วอินเตอร์เน็ต | จองโรงแรมที่พักในกรุงเทพฯ และทั่วไทย | คู่แข่ง Adsense สมัครง่ายใช้แค่เมล Cloud Server ถูกที่สุด
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มี การจ่ายเงิน เพื่อปักหมุด ในแต่ละบอร์ด  (อ่าน 113978 ครั้ง)
Smartinvestor@jackz
Power Membership

จิตพิสัย 40

(( ɹן buıןןǝs ɯı ))

« เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 04:55:24 AM »

แค่ อยากเสนอ อ่ะครับ ไม่รู้ว่า ท่าน ic จะว่าไง

ถ้า แพงไปคงไม่ไหว อิอิ

Post-Vote.Com
Subper Genius Membership

จิตพิสัย 61

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 07:46:23 AM »

เข้าท่า อิอิ เดือนละ 5 ดอล

อิอิ Grin Grin

จิตพิสัย 40

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 08:08:48 PM »

ก็อยากให้คนอื่น ร่วม ให้ความคิดเห็นด้วย อิอิ

เพราะ กลัว จะเป็นการเอาเปรียบ เกินไป

เ ห้ O

จิตพิสัย 17

• ร ๅ ช ๅ ปี ศ า จ ~ กุ ริ โ ก ะ •

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 09:40:58 PM »

ผมว่างั้นคนที่นายทุน นายจ้างขึ้นมาใหม่ก็ไม่มาทางได้เกิด .... ฝันธง ... 5 5 5 ...  Wink  Wink

เวปคลิก เบิกแล้วจ่ายเลย ... สมัครคลิกที่ป้าย ...

จิตพิสัย 40

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 12:55:44 AM »

ผมก็ว่างั้น อิอิ แต่อยากรอฟังความเห็น จากท่าน ic ด้วย อิอิ

sassy
Extra Membership
*

จิตพิสัย 47

☺♥•♥$@Sy G!rl ♥•♥☺

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:43:30 AM »

ปักหมุดก้อดีนะคะ เพิ่มรายได้ให้กับเว็บอีกทาง  Grin
แต่เรื่องที่คนอื่นๆจะไม่ได้เกิด
เราว่าก้อไม่ค่อยหรอกนะคะ
เพราะเวลาหาคนจ้างก้อต้องหาให้ดีถี่ถ้วนซะก่อน
เว็บไหนเรายังไม่ทำบ้าง อะไรทำนองนี้ ถ้าคนที่ปักหมุดไม่ค่อยมีเวบใหม่ๆมา
คนก้อจะไปหาหน้าอื่นมั่งแหละค่ะ
ขนาดห้องอื่นยังมีการขุดกะทู้ดึกดำบรรพ์มาเลย  Grin
แสดงว่าก้อต้องมีคนไปอ่านของคนที่อยู่หน้าอื่นบ้างแหละค่ะ
ถือซะว่าเท่าเทียมกันทั้ง2ฝ่าย คนที่เสียเงินปักหมุดก้อมีโอกาสให้คนเห็นก่อน
 Grin อเมริกันแชร์  Grin

icphysics
Administrator
VIP Member

จิตพิสัย 31

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 07:03:29 AM »

หมายถึง บอร์ดไหนบ้างครับ
ถ้าทุกบอร์ด คงไม่ได้ครับ ส่วน ถ้าต้องการบอร์ดให้
คงต้องถามความเห็นของ Mod แต่ละบอร์ดด้วย

โดยส่วนตัวผม ก็เห็นดีด้วยครับ บอร์ดจะได้มีรายได้เพิ่มขึ้น จะได้มีตังไว้จ่ายเป็นรางวัลเพิ่มขึ้น (และรายได้จากส่วนนี้ควรคืนเป็นส่วนแบ่งให้สมาชิกบอร์ดทั้งหมด ) แต่ถ้าเกิดขึ้นจริงๆ คงต้องมี สมาชิคคนหนึ่ง ที่มีบัญชีออนไลน์ ต้องเป็นคนทำหน้าที่รับจ่ายเงินด้วยนะครับ

มีปัญหาเรื่องบอร์ด โพสต์ที่
Feedback
ขอความกรุณาอย่าส่ง pm นะครับ (ตอบไม่ทันจ้า)

ขอ pm สำหรับเรื่องส่วนตัว และ Mod เท่านั้นนะครับ
ดิกชั่นนารี Thai-Eng
http://dictionary.meelink.com
สมัคร AlertPay
Nath
Moderator

จิตพิสัย 65

ไม่ว่าง ไม่ค่อยเข้าบอร์ดนะคะ

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 07:10:38 AM »

ถ้าทุกบอร์ด คงไม่ได้ครับ ส่วน ถ้าต้องการบอร์ดให้
คงต้องถามความเห็นของ Mod แต่ละบอร์ดด้วย

โดยส่วนตัวผม ก็เห็นดีด้วยครับ บอร์ดจะได้มีรายได้เพิ่มขึ้น จะได้มีตังไว้จ่ายเป็นรางวัลเพิ่มขึ้น (และรายได้จากส่วนนี้ควรคืนเป็นส่วนแบ่งให้สมาชิกบอร์ดทั้งหมด ) แต่ถ้าเกิดขึ้นจริงๆ คงต้องมี สมาชิคคนหนึ่ง ที่มีบัญชีออนไลน์ ต้องเป็นคนทำหน้าที่รับจ่ายเงินด้วยนะครับ

น่าจะเป็นพวกบอร์ดจ้างคลิ๊กนะคะ
อีกอันก็น่าจะเป็นบอร์ด แชร์ดาวน์ไลน์ กับ classified ซึ่งคนน่าจะสนใจลงทุนปักหมุดนะ

ส่วน บอร์ดแนะนำเว็บจ่ายจริง ก็ได้ เพียงแต่ต้องละไว้ว่า หากแม้ยังไม่ครบเวลา (เช่นจ่ายเงินรายเดือนไว้) แต่เว็บนั้นโกงซะก่อน ก็ต้องถูกย้ายไปบอร์ดเว็บโกง   ซึ่งอันนี้ไม่คืนเงินนะ

อ้อ เราควรจำกัดจำนวนกระทู้ที่ให้จ่ายเงินปักหมุดด้วยนะคะ
เช่นไม่เกิน 15 กระทู้ต่อหนึ่งบอร์ด หากเต็มแล้วก็ไม่รับเพิ่ม จนกว่าที่จะว่าง

"ตรวจรายชื่อคนขี้โกง ที่นี่!!"

"เปิดบัญชี Online"

"รวมข้อมูล Neobux"

"การลงทุนมีความเสี่ยง"ทุกคน"ต้อง"รู้ก่อนลงทุน
เมื่อเลือกเอง โดยไม่มีใครบังคับ ก็ต้องรู้จักรับผิดชอบผลเสียหาย
ไม่ใช่จะรับแต่ประโยชน์ที่หวังไว้
และอย่าโวยวายให้รกบอร์ด
โทษตัวเองไป อย่าโทษคนอื่น

จิตพิสัย 40

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 07:18:21 AM »

น่าจะเป็นพวกบอร์ดจ้างคลิ๊กนะคะ
อีกอันก็น่าจะเป็นบอร์ด แชร์ดาวน์ไลน์ กับ classified ซึ่งคนน่าจะสนใจลงทุนปักหมุดนะ

ส่วน บอร์ดแนะนำเว็บจ่ายจริง ก็ได้ เพียงแต่ต้องละไว้ว่า หากแม้ยังไม่ครบเวลา (เช่นจ่ายเงินรายเดือนไว้) แต่เว็บนั้นโกงซะก่อน ก็ต้องถูกย้ายไปบอร์ดเว็บโกง   ซึ่งอันนี้ไม่คืนเงินนะ

อ้อ เราควรจำกัดจำนวนกระทู้ที่ให้จ่ายเงินปักหมุดด้วยนะคะ
เช่นไม่เกิน 15 กระทู้ต่อหนึ่งบอร์ด หากเต็มแล้วก็ไม่รับเพิ่ม จนกว่าที่จะว่าง

ตามคุณ นัทเลยครับ ผม ว่าถ้าราคาสมเหตุสมผล ก็น่าจะมีคนใช้บริการ ไม่มากก็น้อยครับ  Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2008, 07:31:54 AM โดย Jackz » บันทึกการเข้า

Kanikapu
Moderator

จิตพิสัย 136

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:03:45 PM »

หากจำกัดจำนวนกระทู้ (ซึ่งจำเป็น) แล้วจะกำหนดให้ใครได้ปักหมุดยังไงหรอคะ

จะใช้วิธีใครเร็วก็ได้ปัก หรือประมูลเอาหรอคะ (ถามกันคนบ่นว่ามาไม่ทัน)  Roll Eyes

Nath
Moderator

จิตพิสัย 65

ไม่ว่าง ไม่ค่อยเข้าบอร์ดนะคะ

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:42:55 PM »

หากจำกัดจำนวนกระทู้ (ซึ่งจำเป็น) แล้วจะกำหนดให้ใครได้ปักหมุดยังไงหรอคะ

จะใช้วิธีใครเร็วก็ได้ปัก หรือประมูลเอาหรอคะ (ถามกันคนบ่นว่ามาไม่ทัน)  Roll Eyes

เสนอ

ให้หนึ่งคน ปักได้หนึ่งกระทู้ ในหนึ่งบอร์ดเท่านั้น

อาจต้องหาวิธีการจัดการอีกที เวลาเปิดให้จอง คงต้องประกาศกำหนดการเปิดล่วงหน้า
อาจตั้งกระทู้หลักสำหรับเรื่องนี้ และ เปิดให้โพสจองได้  โพสก่อนได้ก่อน
ซึ่งเมื่อจองได้ต้องจ่ายเงินในเวลาที่กำหนดไม่งั้นถือว่าสละสิทธิ์
คนต่อไปจะได้สิทธิ์

"ตรวจรายชื่อคนขี้โกง ที่นี่!!"

"เปิดบัญชี Online"

"รวมข้อมูล Neobux"

"การลงทุนมีความเสี่ยง"ทุกคน"ต้อง"รู้ก่อนลงทุน
เมื่อเลือกเอง โดยไม่มีใครบังคับ ก็ต้องรู้จักรับผิดชอบผลเสียหาย
ไม่ใช่จะรับแต่ประโยชน์ที่หวังไว้
และอย่าโวยวายให้รกบอร์ด
โทษตัวเองไป อย่าโทษคนอื่น
เ ห้ O

จิตพิสัย 17

• ร ๅ ช ๅ ปี ศ า จ ~ กุ ริ โ ก ะ •

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 08:30:02 PM »

เสนอ

ให้หนึ่งคน ปักได้หนึ่งกระทู้ ในหนึ่งบอร์ดเท่านั้น

อาจต้องหาวิธีการจัดการอีกที เวลาเปิดให้จอง คงต้องประกาศกำหนดการเปิดล่วงหน้า
อาจตั้งกระทู้หลักสำหรับเรื่องนี้ และ เปิดให้โพสจองได้  โพสก่อนได้ก่อน
ซึ่งเมื่อจองได้ต้องจ่ายเงินในเวลาที่กำหนดไม่งั้นถือว่าสละสิทธิ์

... เห็นด้วยครับ ...  Wink  Wink  Wink ... ผมว่าถ้ามีจำกัดจำนวนกระทู้ที่ให้จ่ายเงินปักหมุด ให้ประกาศกำหนดการเปิดจองล่วงหน้าของแต่ละเดือนเลยคับ ...

ถ้าเป็นการจ่ายต่อเป็นเดือน ๆ เหมือนการเช่าที่ .. ผมว่าคนที่มาทีหลังก็ไม่มีสิทธิ์ อะคับ .. เอาแบบใครเห็นก่อนได้ก่อน ใครจองก่อนได้ก่อน  น่าจะดีกว่า .. ผมว่านะ ...

เวปคลิก เบิกแล้วจ่ายเลย ... สมัครคลิกที่ป้าย ...

จิตพิสัย 61

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 10:03:18 PM »

ที่บอร์ดนอกจ่ายเปงสัปดาห์

Sticky  only $457/week or $1777/month ทอคโกล
 Evil Evil

Your Hyip Sticky Now Only $439 A Week MMG Afro Afro

จิตพิสัย 40

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 01:55:08 AM »

ที่บอร์ดนอกจ่ายเปงสัปดาห์

Sticky  only $457/week or $1777/month ทอคโกล
 Evil Evil

Your Hyip Sticky Now Only $439 A Week MMG Afro Afro

แพงจัง เอาตังไปกินหนมดีก่า อิอิ

sassy
*

จิตพิสัย 47

☺♥•♥$@Sy G!rl ♥•♥☺

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 02:34:55 AM »

ก้อน่าจะอย่างที่ท่านนัทบอก คลาสิฟายทั้งบรอดหลักบรอดย่อย แล้วก้อแชร์ดาวไลน์
แต่บรอดเว็บจ่ายจริงนี่"ใครจะเป็นคนจ่ายค่าปักหมุด"คะ
ในเมื่อเวลาสมัครต่อ ก้อต้องซีไอเอ็นคนสุดท้าย  Huh
นู๋ว่าคลาสิฟายกะแชร์ดาวไลน์ก้อพอและค่ะ  Grin

Mustwillza
Sr. Member

จิตพิสัย 4

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 03:20:36 AM »

จำกัดจำนวนการปักหมุด
เนื้อที่การปักหมุดเกินจำนวนจำกัดผมว่าประมูลเอาจะดีกว่านะครับ (อาจจะจัดไว้เผื่อ)

บอร์ดที่น่าติดก็มี
คราสสิฟาย (รวมทั้งย่อยด้วย)
บอร์ดแชร์ดาวไลน์
และก็ในแถบ Life Style ครับ (เผื่อมีคนอยากแจก  Grin)

จิตพิสัย 40

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 09:08:43 AM »

แล้วจะเริ่มดำเนินการได้เมื่อไรหรอครับ

kobana

จิตพิสัย 102

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 10:03:43 PM »

เสนอ

ไม่มีข้อคัดค้านค่ะ  Smiley
แต่มีความเห็น  Smiley

จำกัดกระทู้ปักหมุด ตามที่คุณ Nath บอกว่า เช่นไม่เกิน 15 กระทู้ งั้นก็หมายความว่า กินพื้นที่ของหน้าแรกไปเกือบหมดสินะคะ จากที่หน้านึงมีอยู่ 20 กระทู้ จากเดิมที่มี 15 กระทู้

ถ้าเป็นในบอร์ด ชดล ก็คงต้องเป็น 1 คนต่อ 1 กระทู้อยู่แล้ว เพราะกฎ กติกาบอร์ดดังกล่าวให้มีได้แค่คนละทู้เดียว แล้วก็ห้ามโพสต์ข้อความ ความเห็น คำถาม คำขอบคุณ ใดๆ ในกระทู้เพื่อนๆ สมาชิกท่านอื่น ฉะนั้น ถ้าหากมีการปักหมุดตามที่เสนอมาจริง ก็อยากจะขอความร่วมมือจากเพื่อนๆ สมาชิกด้วยนะคะ ว่า อย่าลืมอ่านกฎ กติกาบอร์ดนี้ แล้วช่วยๆ กันหน่อยน่ะค่ะ เช่นว่า อย่าไปโพสต์ข้อความใดๆ ในกระทู้ดังกล่าวเพราะถ้าหากปักหมุดกระทู้ก็ไม่ตกอยู่แล้ว แต่จะทำให้มีการไปโพสต์สารพัดรูปแบบเกิดขึ้นได้

หากมีคำถาม ปัญหา ก็ควรไปถามที่บอร์ดปัญหาฯ
เกี่ยวกับบัญชีออนไลน์ ก็ควรไปบอร์ดนั้นๆ
หากอยากขอบคุณ ซักถาม เฉพาะกับ จขกท ก็ควรจะ pm หรือ email ไปถาม ส่วน จขกท ก็ถ้าเกิดเห็นมีข้อความต่างๆ ในกระทู้ของท่าน ก็ไม่ควรตอบในนั้น เป็นเรื่องที่อยากจะขอความร่วมมือจริงๆ เพราะค่อนข้างจะปวดหัวกับจุดต่างๆ ที่กล่าวมาเป็นเวลานานพอควรแล้ว

อีกนิดนึงก็คือว่า กฎ กติกาบอร์ด ชดล จำกัดจำนวนกระทู้ 1 กระทู้ต่อ 1 คน และ ห้ามโพสต์ข้อความในกระทู้เพื่อนสมาชิกอื่น หากพบ ลบ โดยไม่แจ้งล่วงหน้า มิได้จำกัดจำนวนครั้งในการอัพเดทกระทู้ต่อวันก็จริง แต่ก็มิใช่ว่าอัพเดตทุกๆ 2-5 นาทีนั้นก็เกินไป อีกอย่าง บอร์ด ชดล ท่านแอดมินเคยโพสต์กฎ กติกาไว้แล้วว่า ให้หาดาวน์ไลน์ แต่ไม่ได้รับรองว่าเว็บนั้นๆ จะจ่ายจริงหรือไม่ ฉะนั้น จึงเป็นสิทธิ์ของ จขกท ที่จะโพสต์หาดาวน์ไลน์ได้ ยกเว้นว่าโพสต์เว็บพนัน ดาวน์โหลด โปรแกรมออโต้ ต่างๆ ที่ผิดต่อบอร์ด ซึ่งท่าน icphysics เคยบอกไว้ก็จะถูกลบทันทีเมื่อพบเห็น ที่กล่าวถึงจุดนี้ก็เพราะไม่อยากให้เกิดการไปลบจิตพิสัย หรือกลั่นแกล้งกัน โดยไม่ได้อ่านกฎ กติกาให้ทั่วถึงซะก่อนค่ะ ...

จิตพิสัย 61

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 12:16:18 AM »

เสมอนิด 1

15 กระทู้ผมว่าเยอะไปนะ

ที่บอร์ดนอกเหงไม่เกิน 10 หรอก ( หรือไม่มีคนมาซื้อ อิอิ ) ปักเยอะดูมะค่อยสวย

kobana

จิตพิสัย 102

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 03:11:01 AM »

เสมอนิด 1

15 กระทู้ผมว่าเยอะไปนะ

ที่บอร์ดนอกเหงไม่เกิน 10 หรอก ( หรือไม่มีคนมาซื้อ อิอิ ) ปักเยอะดูมะค่อยสวย

เสมอ หรือ เสนอ กันคะเนี่ย  Huh สงกะสัยจะมัวแต่ดูบอลมั้ง... Smiley Wink Cheesy

หน้า: [1] 2 3 4