Ptc หารายได้ออนไลน์ อาชีพเสริม จ่ายเงิน ซื้อสินค้า Paypal AlertPay LR เว็บที่ลงโมษณา
ธันวาคม 11, 2018, 04:43:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

รายชื่อเวปหลอกล่วงที่ไม่จ่าย UP DATE 25-06-07 Hot

กรุณา สมัครสมาชิก เพื่อปิดการแสดงโฆษณา

สมัครสมาชิก.
ข่าว: หมวด ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน Paypal, RL, E-gold, ect.. ! ห้ามลงลิงค์...

อยากให้กระทู้ของท่านถูกปักหมุดในแต่ละบอร์ด | เครือข่ายคนรักสุขภาพ | ทดสอบความเร็วอินเตอร์เน็ต | จองโรงแรมที่พักในกรุงเทพฯ และทั่วไทย  | คู่แข่ง Adsense สมัครง่ายใช้แค่เมล | Cloud Server ถูกที่สุด
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: รายชื่อเวปหลอกล่วงที่ไม่จ่าย UP DATE 25-06-07 Hot  (อ่าน 61290 ครั้ง)
MAgoTO
Super Hero Member

จิตพิสัย 3

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2007, 12:47:00 AM »

เหอๆ โดนเหมือนกันเหรอนี่

เว็บ เซิฟ น่าสนใจ

สมัคร รับ $50 ฟรี และ $1 ทุกๆ Referer Verification Email

nnn1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 06, 2008, 09:45:46 PM »

หลอกลวงทั้งน้าน.....ใครอยากจ่ายมัง
wipiya
Nb Member
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 10:34:28 PM »

เยอะละลานตาไปหมดเลยครับ

Chinmeng
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 27, 2008, 08:15:57 PM »

Angry Angryโอยๆๆๆๆๆๆๆโดนขึ้นบันชีดำตั้ง 4 เวปแน่ะโธ่ๆๆๆๆๆๆๆๆเวงกำ
Patore2008
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 27, 2008, 09:04:08 PM »

ตอนแรกๆ ก็ทำตัวHotidayกับFT-Mailไม่น่าเห็นฝรั่งบางคนบอกเว็ปพวกนี้มันรวบไม่ให้เลยเบื่อตัวเป็นอย่างมากเพราะเรานั่งทำตั้งนาน
Jarjaka
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 08:15:40 PM »

โหดร้ายที่สุด ไรฟระ แง่งๆๆๆ นั่งคลิ๊กมา 3 เดือนแร้ววววววววววววววววววววววววววววววว

ทำไมเป็นงี้หงะ กรี๊ดดดดดด ขำก้ขำ เหนื่อยก็เหนื่อย เปลืองไฟ ตาลาย เสียสุขภาพ ฝาหรั่งขี้โกง

หรือเราบื้อหง่ะ

ขอบคุณมากนะคะ ที่เอามาเตือนกัน เฮ้ออออ กำกำกำ
kobana
Moderator
Subper Genius Membership

จิตพิสัย 102

« ตอบ #46 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 09:28:10 PM »

โหดร้ายที่สุด ไรฟระ แง่งๆๆๆ นั่งคลิ๊กมา 3 เดือนแร้ววววววววววววววววววววววววววววววว

ทำไมเป็นงี้หงะ กรี๊ดดดดดด ขำก้ขำ เหนื่อยก็เหนื่อย เปลืองไฟ ตาลาย เสียสุขภาพ ฝาหรั่งขี้โกง

หรือเราบื้อหง่ะ

ขอบคุณมากนะคะ ที่เอามาเตือนกัน เฮ้ออออ กำกำกำ

ใจเย็นๆ เพราะเว็บหลอกลวงมีกลวิธีทำให้คนหลงเชื่อ ตายใจ ได้อย่างแนบเนียน แถมก็ยังอยู่รอดมาเรื่อยๆ และยังเกิดใหม่ยังกะดอกเห็ดเลยล่ะค่ะ  Smiley

withan01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: เมษายน 14, 2008, 07:22:40 PM »

แล้ว 2 อันนี้ล่ะครับ ไม่มีใน list แต่ทำมาจะ 2 เดือนแล้วไม่เห็นมีผลอะไรเลย

http://gowellup.com/

http://inspiremarrow.com/
Hopeless Heart
Super Hero Member

จิตพิสัย 31

Shadow

« ตอบ #48 เมื่อ: เมษายน 14, 2008, 07:58:23 PM »

แล้ว 2 อันนี้ล่ะครับ ไม่มีใน list แต่ทำมาจะ 2 เดือนแล้วไม่เห็นมีผลอะไรเลย

http://gowellup.com/

http://inspiremarrow.com/

ไม่จ่ายแน่ๆ เว็บโกงเปิดใหม่ทุกวันครับ ดังนั้นใน list มีไม่ครบหรอก มือใหม่สิท่า  Grin

sassy
Extra Membership
*

จิตพิสัย 47

☺♥•♥$@Sy G!rl ♥•♥☺

« ตอบ #49 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 02:35:02 AM »

ไม่ใหม่มั้งคะ
1กะทู้เอง  Cheesy

TCES
Full Member

จิตพิสัย 1

« ตอบ #50 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 06:08:53 AM »

ที่ * นั้นหมายถึง เว็บไซด์ที่แอบกอบ script ของ cashcrusader โดยไม่ได้รับอนุญาติ ซึ่งเว็บนี้ให้บริการการทำเวปจำพวก PTC นักแล หลายเจ้าใช้ จะเห็นได้ว่าหน้าเวป PTC ที่ใช้ script ตัวนี้ จะคล้ายกันเช่น no-minimum donkeymails เป็นต้น ถ้าคุณเข้าไปทำแล้วอาจจะผิดกฏหมายได้
koko_xjapan
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #51 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 07:10:22 PM »

Cheesy ดีครับ ทุกท่าน..มีเยอะจังที่หลอกหลวง..คือผมเพิ่งสมัครเว็บนี้ว่าจะลองทำดู Cashfiesta  เนี่ยจ่ายจริงช่ายมะครับ..มือใหม่อะ...ใครเคยทำเว็บนี้ก้อบอกหน่อยนะ...ขอบคุณครับ.. Shocked
kobana
Moderator

« ตอบ #52 เมื่อ: เมษายน 19, 2008, 08:46:20 AM »

Cheesy ดีครับ ทุกท่าน..มีเยอะจังที่หลอกหลวง..คือผมเพิ่งสมัครเว็บนี้ว่าจะลองทำดู Cashfiesta  เนี่ยจ่ายจริงช่ายมะครับ..มือใหม่อะ...ใครเคยทำเว็บนี้ก้อบอกหน่อยนะ...ขอบคุณครับ.. Shocked

http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/index.php?topic=238.0  Smiley

jiffyono
Full Member

จิตพิสัย 1

« ตอบ #53 เมื่อ: เมษายน 23, 2008, 02:23:39 AM »

ตอนนี้ paid.vg กะ adbux.org กะ clickosaur.us ก็เห็นคนบ่นว่าไม่จ่ายด้วยนะ

ของเรา hkbux รีเควสมา เดือนกว่าๆ  แล้วยังไม่ได้ตังค์เลย เว็ปพวกนี้ คลิ๊กมาเป็นเดือน ๆ

ตอนแรกก็จ่ายอยู่หรอก นาน ๆ ไปก็ชิ่ง

คูปอง jabibcoupon55 ใช้ Hostgator สำหรับเดือนแรก $0.01 (1เซ็นต์)
คูปอง jabibcoupon66 ใช้ Hostgator ลด 25%(เช่าเป็นปีคุ้มสุดๆ)
Kanikapu
Moderator

จิตพิสัย 136

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 11:16:03 PM »

ฟรี !!!!! รายได้ฟรี ฟรี จากการเล่นเนท
หาเงินผ่านNet วันละ 1-2 ชั่วโมง ไม่มีค่าใช้จ่าย เรายืนยันได้ว่าพวกนี้จ่ายจริงๆ เราให้ Email ไว้ให้ติดต่อด้วยนะ (ส่วนโทรศัพท์พอสมัครแล้วเราถึงจะให้นะ ไม่งั้นเรามีใครไม่รู้โทรมาเยอะแยะรับไม่ไหวอะ)  รับรองตอบทุกเมลนะ ยืนยันว่าจ่ายจริงเป็น web ที่คัดเลือกมาแล้ว ควรทำพร้อมกันหลายๆ web เสียเวลาไม่นานหรอกเทคนิคก็คือใช้ Firefox (มันจะทำให้เราเปิดได้ Web ละ Page อะ เราจะได้ทำพร้อมกันหลายๆอัน งงป่าววว??? งงก็มาถามเรานะ ) แล้วก็ต้องหา Downlines หน่อยเพราะแต่ละ web จ่ายไม่มากแต่รวมๆกันก็เยอะพอตัวอะ เพราะว่าเค้ามีให้เรา click เป็นสิบ mail ต่อ Web เมื่อก่อนเราเสียเวลาตั้งนานลองมาหลาย web เหนื่อยเลยอะ กว่าจะเจอ web ที่จ่ายจริงๆ ก่อนหน้าอ่านกะทู้คนที่มาชอบมา Post ยืนยันว่าอันนี้จ่ายอันนู้นจ่ายเป็นใครก็ไม่รู้ ไม่เคยติดต่อได้ Email ก็ไม่มีแล้วบอกว่าให้เราเชื่อเค้า  แต่สุดท้ายก็ไม่เห็นได้เลย กว่าจะหาอันที่ได้เจอเหนื่อยอยู่ตั้งนาน  นี่ Email เรานะ
Email : kidrichclick@gmail.com

ยังไงลองสมัครกันดูนะตาม link ข้างล่างนี้
http://www.raidaionline.com/t04

ส่วนวิธีสมัครก็ไม่ยากนะมันมีวิธีบอกเข้าไปที่หน้า Webทำเงิน  ข้างในมีบอกวิธีสมัครเอาไว้ให้เสร็จสรรพ จ่ายขั้นต่ำพร้อมกับ ข้อควรระวัง และข้อมูลอื่นๆอีกนะ

เพื่อนๆควรจะมี Account Paypal กับ AlertPay ไว้นะ แต่ถ้าไม่มีไม่เป็นไรได้เงินแล้วค่อยใส่ทีหลังก็ได้ ให้กรอก Email ที่จะใช้สมัคร Paypal กับ AlertPay ไว้ก่อน  เพื่อนๆหลังจาก Register แล้วก็ Sign in แล้วไปที่ Surf Ads นะ ทุกอันจะคล้ายๆกันหมดลองดูแล้วกันนะคะ สงสัยอะไรก็ถามมา เราช่วยเต็มที่นะ รายละเอียดก็สามารถหาได้ในนี้เช่นกัน  http://www.raidaionline.com/t04

อ่อ ทางที่ดีเราว่าใช้ FireFox น่าจะดีกว่าเพราะว่ามันจะทำให้การ click ของเพื่อนๆง่ายขึ้นเนื่องจากมันแยก Web เป็นหน้าเดียวไว้ ทำให้ไม่สับสนแล้วก็ง่ายต่อการทำหลายๆ Web ไปพร้อมๆกันนะ ช่วงแรกอาจใช้เวลาเยอะหน่อย พอคล่องแล้ว Click แป๊ปเดียวก็เสร็จ  (Download ได้ที่ www.thaiware.com Search Firefox แล้วโหลดได้เลยคะ)

สมัครมาแล้วคุยกันนะคะ หวังว่ามีโอกาสทำงานร่วมกันคะ
อ่านชื่อบอร์ดก่อนโพสดีกว่ามั้งคะ

ปล.ทู้นี้ทู้ที่สองละ  Undecided

pnha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 03:36:56 PM »

ที่ทำอยู่บางอันผมตื้อมากว่า 10 เดือนแล้วนะเนี่ย จิงๆ มันยังไม่จ่ายเลย
เคยสงสัยว่าเราทำอะไรผิดขั้นตอนหรือเปล่า แต่ก็เห็นเขาได้กันโครมๆ แต่ผมยังไม่ได้ซักกะบาท
เซ็งเป็ด
nongsaewong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2008, 12:54:15 AM »

แล้ว 07bux
beanybux.
และ mysearchfunds
.ล่ะครับ จ่ายป่าว
Alis2008
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2008, 04:59:38 AM »

เราเองก้อทำไปหลายเวปเหมือนกัน นั่งคลิ๊กอยู่ได้แต่ไม่ได้ตังค์เลย เสียเวลาจัง
namtongbai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2008, 09:43:41 PM »

เว็บที่ไม่มีรายชื่ออยู่นี้   ก็ทำนะคะ  แต่ยังไม่ได้เงินเลย ทำไง
kobana
Moderator

« ตอบ #59 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2008, 10:35:07 PM »

เว็บที่ไม่มีรายชื่ออยู่นี้   ก็ทำนะคะ  แต่ยังไม่ได้เงินเลย ทำไง

ถึงแม้จะไม่มีรายชื่อ แต่หากมียอดจ่ายขั้นต่ำสูงๆ โอเว่อร์ ก็เลิกทำดีกว่าค่ะ เพราะก็ไม่จ่ายเหมือนกัน
ลองไปทำเว็บจ่ายจริง ดูได้จากบอร์ดแนะนำเว็บจ่ายจริงค่ะ
แม้แต่เว็บจ่ายจริง หลายๆ เว็บ อยู่ไปอยู่มา สปอนเซอร์หายรายได้หด ก็ปิดตัวไปก็มีเช่นกันค่ะ

ป.ล. อีกอย่างพวกเว็บคลิก ใช่ว่าจะได้ตังค์เป็นกอบเป็นกำนะคะ  Smiley

หน้า: 1 2 [3] 4