Ptc หารายได้ออนไลน์ อาชีพเสริม จ่ายเงิน ซื้อสินค้า Paypal AlertPay LR เว็บที่ลงโมษณา
สิงหาคม 16, 2018, 03:56:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ข้อแนะนำการใช้งานบอร์ดแต่ละบอร์ดในเว็บบอร์ด ptc.icphysics.com

กรุณา สมัครสมาชิก เพื่อปิดการแสดงโฆษณา

สมัครสมาชิก.
ข่าว: หมวด ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน Paypal, RL, E-gold, ect.. ! ห้ามลงลิงค์...

อยากให้กระทู้ของท่านถูกปักหมุดในแต่ละบอร์ด | เครือข่ายคนรักสุขภาพ | ทดสอบความเร็วอินเตอร์เน็ต | จองโรงแรมที่พักในกรุงเทพฯ และทั่วไทย  | คู่แข่ง Adsense สมัครง่ายใช้แค่เมล | Cloud Server ถูกที่สุด
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อแนะนำการใช้งานบอร์ดแต่ละบอร์ดในเว็บบอร์ด ptc.icphysics.com  (อ่าน 195800 ครั้ง)
nemy46
Jr. Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2009, 12:50:08 PM »

ขอบคุณครับ  มีประโยชน์มากครับ Shocked Wink Grin
opatiga
Full Member

จิตพิสัย 1

opatiga Online

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 04:47:40 PM »

รับทราบเช่นกัน ครับ

เพิ่งสมัคร ใหม่ ยังไม่ค่อยรู้ นัก จะศึกษาการใช้บอร์ด อีกที ครับ
โลภ ชั่งน่าเบื่อ
Hero Member
*

จิตพิสัย -9

วัดพระศรีรัตนมหาธาตุวรมหาวิหาร น่าเที่ยวมากครับ

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 05:18:30 AM »

ผมตั้งกะทู้ไว้แต่หาเท่าๆไหร่ก็ไม่เจอครับ
ทำอย่างไรดีครับผม

รวม DotA http://all-hack-dota.blogspot.com
เว็บหารายได้ไหม่ ช่วยกันโพสทีนะครับ  http://sa-la.jobs-board.com

http://jtedollar.com/?ref=benzroger0       สมัครทางนี้ครับผม   <<<<<<<<  ติดตามข่าวสารได้ที่  http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/index.php?topic=60250.0
kobana
Subper Genius Membership

จิตพิสัย 102

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 01:26:03 PM »

ผมตั้งกะทู้ไว้แต่หาเท่าๆไหร่ก็ไม่เจอครับ

คลิกตรงชื่อของตัวเองนะคะ จะเข้าสู่หน้า

ข้อมูลอย่างย่อ - benzroger

เลื่อนลงไปด้านล่าง คลิกที่
แสดงกระทู้ล่าสุด ของสมาชิกผู้นี้.

ก็จะสามารถมองเห็นกระทู้ทั้งหมดของตัวเองว่ามีเท่าไร โพสต์ไว้ที่ไหนบ้าง อยากจะเข้าไปดูที่ไหนก็คลิกที่ชื่อกระทู้นั้นๆ ค่ะ  Smiley

โลภ ชั่งน่าเบื่อ
Hero Member
*

จิตพิสัย -9

วัดพระศรีรัตนมหาธาตุวรมหาวิหาร น่าเที่ยวมากครับ

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 08:54:29 PM »

คลิกตรงชื่อของตัวเองนะคะ จะเข้าสู่หน้า

ข้อมูลอย่างย่อ - benzroger

เลื่อนลงไปด้านล่าง คลิกที่
แสดงกระทู้ล่าสุด ของสมาชิกผู้นี้.

ก็จะสามารถมองเห็นกระทู้ทั้งหมดของตัวเองว่ามีเท่าไร โพสต์ไว้ที่ไหนบ้าง อยากจะเข้าไปดูที่ไหนก็คลิกที่ชื่อกระทู้นั้นๆ ค่ะ  Smiley

โอ้ขอบคุณมากครับผมพึงเข้ามาไหม่ครับผม
แต่ว่าลืมบอกครับ
ผมตั้งกะทู้ไหม่นะแล้วหาไม่เจอลืม แจ้งเตือนครับ
เลยหาไม่เจอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2009, 09:01:52 PM โดย benzroger » บันทึกการเข้า

รวม DotA http://all-hack-dota.blogspot.com
เว็บหารายได้ไหม่ ช่วยกันโพสทีนะครับ  http://sa-la.jobs-board.com

http://jtedollar.com/?ref=benzroger0       สมัครทางนี้ครับผม   <<<<<<<<  ติดตามข่าวสารได้ที่  http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/index.php?topic=60250.0
kobana

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 09:24:25 PM »

โอ้ขอบคุณมากครับผมพึงเข้ามาไหม่ครับผม
แต่ว่าลืมบอกครับ
ผมตั้งกะทู้ไหม่นะแล้วหาไม่เจอลืม แจ้งเตือนครับ
เลยหาไม่เจอ

มิเป็นไรค่ะ  Smiley

richart
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2009, 12:40:48 AM »

อย่าหาว่าโง่นะคะ  Sad
แต่สงสัยค่ะ ว่าครอบลิงค์ คืออะไรค่ะ

โค๊ด:
www.http://imageshack.us/

แบบนี้งัยคับ ครอบลิงค์ อิอิ

ใช่แล้วค่ะ ตามที่คุณ pangjame บอกเลยค่ะ
เวลาเราตั้งกระทู้ เราก็คลิกที่ปุ่ม แล้วก็ใส่ลิงค์ที่ต้องการลงไปน่ะค่ะ  Smiley
poopeh
Nb Member
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2009, 09:34:39 PM »

ยิ่งอ่านก็ยิ่งงง..กับคำอธิบาย..แต่ก็ขอบคุณมากๆๆเลยจ้า...จะได้ไม่ผิดกฏน่ะจ้าาา

zerohate
Jr. Member

จิตพิสัย 1

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2009, 04:35:03 PM »

เพิ่งมาใหม่ ขอทำความเข้าใจหน่อยนะครับ

babeko
Nb Member
**

จิตพิสัย -1

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 01:20:29 AM »

เพิ่งลองสมัครค่ะ จะพยายามศึกษาค่ะ
wikornrat
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #50 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2009, 10:38:09 AM »

หัวข้อนี่เป็นหัวข้อแรกที่อ่าน และโพสต์ครั้งแรก
ขอบคุณครับ จักระวังในการใช้บอร์ดให้ถูกวิธี

Cloth2rich รับรายได้ทุกวันเบิกได้ตลอดเวลา
Nb Member
**

จิตพิสัย -4

เว็บที่ทำอยู่แล้วได้เงินจริงลองทำแบบหนูสิ

« ตอบ #51 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 10:20:09 AM »

รับทราบ

kobana

« ตอบ #52 เมื่อ: มกราคม 04, 2010, 05:50:04 PM »

ขอบคุณมากจ้า พอดีผมโดนตำหนิเพราะโฟส ผิดทีมาหนะครับ
จะได้โฟสถูกที่ซะที

มิเป็นไรค่ะ  Smiley

นอกจากนี้ สามารถอ่านกระทู้ปักหมุดของบอร์ดต่างๆ ได้อีกด้วยค่ะ

LOVEFUN
Sr. Member

จิตพิสัย 9

LOVE LOVE LOVE

« ตอบ #53 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 04:36:02 PM »

รับทราบ
นู๋M๑yLม่
Super Member
**

จิตพิสัย 18

^^ ลูกแมวน่ารัก ^^

« ตอบ #54 เมื่อ: มกราคม 27, 2010, 12:45:52 AM »

ตามนี้นะค่ะ

1. อนุญาติให้ตั้งกระทู้ไว้แชร์ dowline ได้ 1 คน ต่อ 1 กระทู้เท่านั้นใครเปิดกระทู้เกิน 1 กระทู้จะถูกลบทันที
2. ถ้าหากมีการสมัครเพิ่มภายหลังก็ให้เอามาโพสต่อไว้ในกระทู้ตัวเอง
3. อนุญาติให้สมาชิกเท่านั้นที่สามารถโพสแชร์ dowline ได้
4. ห้ามโปรโมทเว็บ หรือลงเว็บรวมงานทางเน็ต หรือรวมลิงค์ต่างๆ (ผิดวัถุประสงค์ของบอร์ด)

เน้นข้อ สี่ นะ

อีกกฎจ้า

ฉะนั้น จึงอยากขอความร่วมมือเพื่อนๆ สมาชิก ที่ต้องการอัพเดทกระทู้ ให้โพสต์เป็น
ข้อความที่เกี่ยวข้องกับการหาดาวน์ไลน์ และ/หรือ ตามด้วยลิงค์หาดาวน์ไลน์ เท่านั้น เช่นว่า
* หารายได้จากอินเตอร์เนต
* รวมเว็บทำเงินหารายได้ทางเนต
* สร้างรายได้ด้วยธุรกิจออนไลน์

คือมันขัดแย้งกันอยู่อะ

สรุปแล้วควรทำตามกฎอันใหนอ่า (ที่ขีดเส้นใต้นะ) พอดีอ่านแล้วมันขัดแย้งอ่า จึงได้สอบถามมา กลัวทำผิดกฎอ่าา

ขอบคุณจ๊ะ

จ้างคลิก1  จ้างคลิก2 Ref back 100%  ที่นี่ที่เดียว !!

kobana

« ตอบ #55 เมื่อ: มกราคม 27, 2010, 01:01:25 AM »

ตามนี้นะค่ะ

1. อนุญาติให้ตั้งกระทู้ไว้แชร์ dowline ได้ 1 คน ต่อ 1 กระทู้เท่านั้นใครเปิดกระทู้เกิน 1 กระทู้จะถูกลบทันที
2. ถ้าหากมีการสมัครเพิ่มภายหลังก็ให้เอามาโพสต่อไว้ในกระทู้ตัวเอง
3. อนุญาติให้สมาชิกเท่านั้นที่สามารถโพสแชร์ dowline ได้
4. ห้ามโปรโมทเว็บ หรือลงเว็บรวมงานทางเน็ต หรือรวมลิงค์ต่างๆ (ผิดวัถุประสงค์ของบอร์ด)

เน้นข้อ สี่ นะ

อีกกฎจ้า

ฉะนั้น จึงอยากขอความร่วมมือเพื่อนๆ สมาชิก ที่ต้องการอัพเดทกระทู้ ให้โพสต์เป็น
ข้อความที่เกี่ยวข้องกับการหาดาวน์ไลน์ และ/หรือ ตามด้วยลิงค์หาดาวน์ไลน์ เท่านั้น เช่นว่า
* หารายได้จากอินเตอร์เนต
* รวมเว็บทำเงินหารายได้ทางเนต
* สร้างรายได้ด้วยธุรกิจออนไลน์

คือมันขัดแย้งกันอยู่อะ

สรุปแล้วควรทำตามกฎอันใหนอ่า (ที่ขีดเส้นใต้นะ) พอดีอ่านแล้วมันขัดแย้งอ่า จึงได้สอบถามมา กลัวทำผิดกฎอ่าา

ขอบคุณจ๊ะ

ข้อความด้านบนเป็นกฎแรกเดิมที่ท่านแอดมินตั้งไว้ค่ะ ซึ่งมีเพียงแค่ 3 ข้อ แต่ท่าน icphysics เพิ่งจะมาเพิ่มข้อ 4
อ้างถึง
ดูวันที่ได้ตามที่กระทู้มีการแก้ไข

ส่วนด้านล่าง เป็นส่วนที่เราเพิ่มเติมขึ้นมา เนื่องจากเรารับเป็นผู้ดูแลบอร์ดดังกล่าว

ข้อความด้านบนที่ท่านแอดมินโพสต์ หมายถึงว่า หากจะลงข้อมูล ข้อความต่างๆ ก็ให้ลงลิงค์หาดาวน์ไลน์ไว้ในตัวกระทู้เลย อย่าลงลิงค์ที่พอคลิกแล้วไปสู่เว็บที่ตัวเองโพสต์ข้อความหาดาวน์ไลน์ที่เว็บอื่น น่ะค่ะ

แต่ข้อความด้านล่าง * รวมเว็บทำเงินหารายได้ทางเนต
ตรงนี้ เราหมายถึงกรณีที่เพื่อนๆ สมาชิกจะโพสต์อัพเดทข้อมูลกระทู้ของตัวเองในบอร์ด ชดล ควรจะเขียนเป็นข้อความต่างๆ ไม่ใช่โพสต์แค่ อีโมคอน เฉยๆ ค่ะ แล้วก็ข้อความว่า "รวมเว็บทำเงินหารายได้ทางเนต" เป็นการยกต.ย. คำพูดที่เพื่อนๆ สมาชิกหลายคนใช้ ซึ่งก็หมายถึงว่า "กระทู้ของเค้านั้นมีเว็บต่างๆ มากมายที่ได้ทำการรวบรวมอธิบายรายละเอียดไว้ในนั้นแล้วและต้องการหาดาวน์ไลน์มาสมัครต่อ" 

ลองอ่านดูดีๆ อีกทีนะคะ ไม่ได้มีอะไรขัดแย้งกันเลยค่ะ  Smiley

นู๋M๑yLม่
Super Member
**

จิตพิสัย 18

^^ ลูกแมวน่ารัก ^^

« ตอบ #56 เมื่อ: มกราคม 27, 2010, 01:27:41 AM »

ขอบคุณมากจ๊ะ

หายข้อข้องใจละ   Grin

จ้างคลิก1  จ้างคลิก2 Ref back 100%  ที่นี่ที่เดียว !!

kobana

« ตอบ #57 เมื่อ: มกราคม 27, 2010, 02:48:32 PM »

ขอบคุณมากจ๊ะ

หายข้อข้องใจละ   Grin

มิเป็นไรจ้าาาา  Smiley

nsica
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #58 เมื่อ: เมษายน 14, 2010, 11:57:18 AM »

พึ่งจะมาเป็นสมาชิกเว็บนี้ค่ะ
ยังไม่ค่อยรู้เรื่องเกี่ยวกับการทำงานออนไลน์เท่าไหร่
แต่เว็บนี้ก็ช่วยให้ได้รู้เรื่องหลายๆเรื่องเพิ่มมากขึ้นนะคะ

ขอบคุณมากๆค่า

Moo_PooH
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #59 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 07:09:27 PM »

แนะนำเด็กใหม่ด้วยนะคะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7