Ptc หารายได้ออนไลน์ อาชีพเสริม จ่ายเงิน ซื้อสินค้า Paypal AlertPay LR เว็บที่ลงโมษณา
ธันวาคม 11, 2018, 09:12:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

LOGO ของนู๋ [$@$$Y]

กรุณา สมัครสมาชิก เพื่อปิดการแสดงโฆษณา

สมัครสมาชิก.
ข่าว: หมวด ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน Paypal, RL, E-gold, ect.. ! ห้ามลงลิงค์...

อยากให้กระทู้ของท่านถูกปักหมุดในแต่ละบอร์ด | เครือข่ายคนรักสุขภาพ | ทดสอบความเร็วอินเตอร์เน็ต | จองโรงแรมที่พักในกรุงเทพฯ และทั่วไทย  | คู่แข่ง Adsense สมัครง่ายใช้แค่เมล | Cloud Server ถูกที่สุด
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: LOGO ของนู๋ [$@$$Y]  (อ่าน 5347 ครั้ง)
sassy
Extra Membership
*

จิตพิสัย 47

☺♥•♥$@Sy G!rl ♥•♥☺

« เมื่อ: เมษายน 28, 2007, 12:01:49 PM »

และแล้วก้อเอากะเขามั่ง
จนจะจวนเจียนวันสุดท้ายอยู่แล้ว
ไม่รู้ว่าเป็นการประจานฝีมือตัวเองอ๊ะเป่า แหะๆ  Grin
นี่แหละครับท่าน ฝีมือเป็ดเขี่ยของจริง
ตอนนี้มันว่างๆ อีโกลด์เข้าไม่ได้ เลยทำดู
แล้วก้อด้วยความที่ไม่มีหัวศิลป์เอาซะเลย
ก้อเลยอยากบอกว่า
รบกวนช่วยกันด่าหน่อยนะคะ แหะๆ
แหม พูดแรงไป รบกวนติชมด้วยง่ะ ว่าควรใส่ เพิ่ม หรือลดอะไรมั่ง
คือนึกไม่ออกจริงๆ
และที่สำคัญ ไม่รู้จะเอาภาพประกอบอะไร
ภาพประกอบนี่ได้จากท่านดอนหวนจิงๆ จึงขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้เจ้าค่ะ  Grin
*แล้วภาพเล็กนู๋ยังไม่ได้ทำหง่ะ เพราะอยากทำเป็นไฟล์ gifหรือภาพเคลื่อนไหวน่านเอง
แล้วโปรแกรมที่ใช้อยู่มันหาไม่เจอ จะดาวโหลดก้อลิงค์เสีย เลยยังไม่ทำละกัน
ไม่รู้ว่าจะทันพรุ่งนี้ป่าว
ไม่ทัน มะเปงราย เอาแค่นี้แหละ มาให้ดูกันเฉยๆ ไม่ซีเรียสครับท่าน  Grin

**นู๋เน้นเอาเข้าสีกะบรอดเลยหง่ะ เลยตกแต่งให้มันน่ารักๆไม่ถูกอ่าค่ะ แหะๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2007, 08:04:45 AM โดย sassy » บันทึกการเข้า

sassy
*

จิตพิสัย 47

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2007, 12:02:37 PM »

มาที่ภาพแรก
เป็นฉบับออริจินัลเลยก้อว่าได แบบว่านึกไม่ออกหง่ะ - -

sassy
*

จิตพิสัย 47

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 28, 2007, 12:03:16 PM »

2อันนี้คล้ายๆกาน

sassy
*

จิตพิสัย 47

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 28, 2007, 12:04:31 PM »

อันนี้ไก่เขี่ยอย่างแรง อนุบาลก้อทำได้ แหะๆ

sassy
*

จิตพิสัย 47

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 28, 2007, 12:05:06 PM »

อันสุดท้ายของตอนนี้ - -

Parlakawong
Super Member
**

จิตพิสัย 18

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 28, 2007, 12:12:53 PM »

อันสุดท้ายของตอนนี้ - -

มีข้อถามอันหนึ่งนะจากที่ดู  ptc กับ ptr นี่ใช่อันเดียวกันหรือเปล่า เพราะบางคนเขาก็เรียก  ptr บางคนก็เรียก  ptc  ลองเช็กดูนะ ส่วนรูปร่างคงตั้งใจทำน่าดูสินี่ 

ก็ขอให้โชคดีได้รางวัลนะครับ

sassy
*

จิตพิสัย 47

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 28, 2007, 12:15:06 PM »

น่านอ่ะจิ นู๋ไม่รู้หง่ะ
แต่พวกPTCมานจะแบบว่าคลิกปุ๊บ ขึ้นหน้าจอรอเวลาเลย
ส่วนPTR ก้อคลิกไป แล้วจะขึ้นข้อความให้เราอ่านก่อน ส่วนมาก 10 วิอ่ะค่ะ ที่เจอบ่อยๆ (หรือป่าว-*-)
นู๋มั่วหง่ะ แหะๆ

Parlakawong
**

จิตพิสัย 18

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 28, 2007, 12:23:15 PM »

น่านอ่ะจิ นู๋ไม่รู้หง่ะ
แต่พวกPTCมานจะแบบว่าคลิกปุ๊บ ขึ้นหน้าจอรอเวลาเลย
ส่วนPTR ก้อคลิกไป แล้วจะขึ้นข้อความให้เราอ่านก่อน ส่วนมาก 10 วิอ่ะค่ะ ที่เจอบ่อยๆ (หรือป่าว-*-)
นู๋มั่วหง่ะ แหะๆ

ผมว่ามันน่าจะตัวเดียวกันนะ เพราะตอนที่เริ่มทำใหม่ๆ บทความบางที่ก็เรียก ptc บางที่ก็ ptr  แต่เป็นเนื้อหาแบบเดียวกัน

ยังรอสมาชิกคนอื่นๆมาดูก่อนเผื่อจะคำตอบเพิ่มนะครับ

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

sassy
*

จิตพิสัย 47

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 28, 2007, 12:35:32 PM »

นั่นอ่ะจิคะ  Grin

kobana
Subper Genius Membership

จิตพิสัย 102

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 28, 2007, 02:14:51 PM »

อ้างถึง
รบกวนช่วยกันด่าหน่อยนะคะ แหะๆ

แหม ใครกันจะไปทำแบบนั้น กับคนที่มีความตั้งใจขนาดนี้ ได้ลงคอคะ
อุตส่าห์พยายามทำมาให้ทุกคนได้ชื่นชมกัน ขอเอาใจช่วยด้วยจ้า Smiley Wink Cheesy
แต่ก็ชอบตัวหนังสือนะคะ

อ้างถึง
มีข้อถามอันหนึ่งนะจากที่ดู  ptc กับ ptr นี่ใช่อันเดียวกันหรือเปล่า เพราะบางคนเขาก็เรียก  ptr บางคนก็เรียก  ptc  ลองเช็กดูนะ ส่วนรูปร่างคงตั้งใจทำน่าดูสินี่

ptc  ย่อมาจาก paid to click จ่ายให้ในการคลิก ส่วนใหญ่ เท่าที่ดูจากเว็บต่างๆ จะใช้หมายถึงในการคลิกพวกแบนเนอร์ต่างๆ น่ะค่ะ
ptr มาจาก paid to read จ่ายให้ในการอ่าน หมายถึงกับการอ่านพวกเมลล์โฆษณาต่างๆ น่ะค่ะ

vaddanai
**

จิตพิสัย 5

¨ÒºéÒµÒ ÎÔ¾µÔ§µéͧ --3--

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 28, 2007, 03:10:34 PM »

ขอบคับๆ
ขอบอันที่เป็นแซนต้าครอสมักๆ
DemonIT_05
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 29, 2007, 02:36:15 AM »

ว่าแล้วก็ตั้งชื่อให้เว็บให้ด้วยเลยก็ดีครับ
sassy
*

จิตพิสัย 47

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 29, 2007, 08:03:18 AM »

ตั้งชื่อเว็บ...
จะจดโดเมนใหม่เป็นเฉพาะอันนี้เลยอ่าหรอคะ

DemonIT_05
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 29, 2007, 10:34:24 AM »

ป่าวครับชื่อเรียกของเว็บเฉยๆแต่โดเมนก็ใช้อันเดิมนี่แหละครับ
เพราะตอนนี้ผมก็ไม่รู้จะเรียกเว็บนี้ว่าอะไรดีได้แต่เรียกว่าบอร์ดหารายได้ผ่านเน็ตไปผลางๆก่อน
sassy
*

จิตพิสัย 47

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 29, 2007, 11:34:27 AM »

อ๋ออ่ะค่ะ

แต่ว่าเรื่องไอเดียนู๋ไม่พุ่งกระฉูดเลยหง่ะ
คงต้องใช้เวลาอ่ะแหะ  Cheesy

3101652
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 30, 2007, 02:26:25 AM »

สวยดี ตีสองล่ะ อิอิ ไม่มีไรทำพิทเล่นเฉยๆ
อิอิอ ิ
icphysics
Administrator
VIP Member

จิตพิสัย 31

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 30, 2007, 09:00:38 PM »

ก็ดีนะครับ คัด ของ ตัวเอง ที่คิดว่า ดูดีสุด 2 อันไปวางที่นี่ด้วยนะครับ
http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/index.php?topic=2501.0
ไม่มี อันเล็ก ก็ไม่เป็นไร

มีปัญหาเรื่องบอร์ด โพสต์ที่
Feedback
ขอความกรุณาอย่าส่ง pm นะครับ (ตอบไม่ทันจ้า)

ขอ pm สำหรับเรื่องส่วนตัว และ Mod เท่านั้นนะครับ
ดิกชั่นนารี Thai-Eng
http://dictionary.meelink.com
สมัคร AlertPay
bufet1239
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2018, 03:59:57 PM »

ไหนครับบ  Afro
หน้า: [1]