Ptc หารายได้ออนไลน์ อาชีพเสริม จ่ายเงิน ซื้อสินค้า Paypal AlertPay LR เว็บที่ลงโมษณา
มกราคม 17, 2018, 07:48:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

Cryptominingfarm ขุดบิทคอยน์ไทย สมัครรับกำลังขุดฟรี

กรุณา สมัครสมาชิก เพื่อปิดการแสดงโฆษณา

สมัครสมาชิก.
ข่าว: บอร์ดแชร์ดาวน์ไลน์ ตั้งได้เพียง 1 กระทู้ และห้ามโพสต์สิ่งใดๆ ในกระทู้ของเพื่อนสมาชิกท่านอื่น + ห้ามดันกระทู้โดยใช้เพียงแค่ emocon, ข้อความ (สัญลักษณ์, ตัวเลข ฯลฯ) ที่ไม่เกี่ยวข้องกับการหาดาวน์ไลน์อ่านเพิ่มเติม

อยากให้กระทู้ของท่านถูกปักหมุดในแต่ละบอร์ด | เครือข่ายคนรักสุขภาพ | ทดสอบความเร็วอินเตอร์เน็ต | จองโรงแรมที่พักในกรุงเทพฯ และทั่วไทย | คู่แข่ง Adsense สมัครง่ายใช้แค่เมลCloud Server ถูกที่สุด
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: Cryptominingfarm ขุดบิทคอยน์ไทย สมัครรับกำลังขุดฟรี  (อ่าน 173 ครั้ง)
parkzabzab
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: ธันวาคม 10, 2017, 01:01:00 PM »

Cryptominingfarm
เป็นของห้างหุ้นส่วนจำกัด หยดน้ำคอมพิวเตอร์
ตั้งอยู่จังหวัดเชียงใหม่ เปิดมาตั้งแต่ ก.พ 2015

สมัครตอนนี้ รับกำลังขุด ฟรี 50 GHS ย้ำนะครับว่าฟรี
แต่ต้องลงทุนขั้นต่ำซื้อกำลังขุด 20 GHS ถึงจะถอนออกได้นะครับ
ถอนขั้นต่ำ 0.005 btc จ่ายภายใน 24 ชั่วโมง
แต่ปัจจุบันขุดได้หลายอย่างแล้วนะ

ลิ้งค์สมัคร Cryptominingfarm คลิกที่นี่
ลิ้งค์สมัคร กระเป๋าเก็บเงินของ  BX คลิกที่นี่
การลงทุน 6 แบบ
1.ระบบสัญญา 3 เดือน 30% ROI
2.ระบบสัญญา 6 เดือน 70% ROI
3.ระบบสัญญา 1 ปี 160% ROI
4.ระบบสัญญา 3 ปี 500% ROI
5.ระบบสัญญา 15 ปี 2600% ROI
6. ระบบสัญญาตลอดชีพ 10000%ROI

หลักฐานการรับเงินล่าสุด 8 ม.ค. 61 เบิกประมาณครึ่ง ชม. เงินเข้าเลยครับ ส่วนตัวผมใช้กระเป๋าเก้บเงินของ BX มันรับและขายเป็นเงินไทยได้เลยพร้อมถอนออกเข้า บช. ธนาคารได้เลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2018, 06:43:28 PM โดย parkzabzab » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
parkzabzab
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 09:26:44 AM »

สนใจทักเฟสได้เลยนะครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
parkzabzab
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 03:24:57 PM »

มีผู้สนใจลงหุ้นด้วยแล้วนะครับ ใครจะร่วมก็มาเลยครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
parkzabzab
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 03:41:43 PM »

ของใหม่นะครับ พึ่งเปิด ไม่แน่ใจว่าได้อะไรยังไง เบิกขึ้นต่ำ 200 มีการลงทุนกำไรขุดด้วย รายได้เป้นวินาที ใครสนใจลองดูได้ครั บสมัครวันนี้รับกำลังขุดฟรี 30 kh/s ของไทย สมัครทิ้งไว้ไม่เสียหายครับ ไว้มาพิสูจน์กันว่าได้จริงรึไม่นะครับ

https://99true.com/auth/?ref=smartparkss
parkzabzab
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 06, 2018, 07:00:11 PM »

ของใหม่นะครับ พึ่งเปิด ไม่แน่ใจว่าได้อะไรยังไง เบิกขึ้นต่ำ 200 มีการลงทุนกำไรขุดด้วย รายได้เป้นวินาที ใครสนใจลองดูได้ครั บสมัครวันนี้รับกำลังขุดฟรี 30 kh/s ของไทย สมัครทิ้งไว้ไม่เสียหายครับ ไว้มาพิสูจน์กันว่าได้จริงรึไม่นะครับ

สมัครแล้วยืนยันตัวตนในเมลล์ถึงจะได้กำลังขุดฟรีนะครับ

https://99true.com/auth/?ref=smartparkss
parkzabzab
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 06:43:31 PM »

Cryptominingfarm
เป็นของห้างหุ้นส่วนจำกัด หยดน้ำคอมพิวเตอร์
ตั้งอยู่จังหวัดเชียงใหม่ เปิดมาตั้งแต่ ก.พ 2015

สมัครตอนนี้ รับกำลังขุด ฟรี 50 GHS ย้ำนะครับว่าฟรี
แต่ต้องลงทุนขั้นต่ำซื้อกำลังขุด 20 GHS ถึงจะถอนออกได้นะครับ
ถอนขั้นต่ำ 0.005 btc จ่ายภายใน 24 ชั่วโมง
แต่ปัจจุบันขุดได้หลายอย่างแล้วนะ

ลิ้งค์สมัคร Cryptominingfarm คลิกที่นี่
ลิ้งค์สมัคร กระเป๋าเก็บเงินของ  BX คลิกที่นี่
การลงทุน 6 แบบ
1.ระบบสัญญา 3 เดือน 30% ROI
2.ระบบสัญญา 6 เดือน 70% ROI
3.ระบบสัญญา 1 ปี 160% ROI
4.ระบบสัญญา 3 ปี 500% ROI
5.ระบบสัญญา 15 ปี 2600% ROI
6. ระบบสัญญาตลอดชีพ 10000%ROI

หลักฐานการรับเงินล่าสุด 8 ม.ค. 61 เบิกประมาณครึ่ง ชม. เงินเข้าเลยครับ ส่วนตัวผมใช้กระเป๋าเก้บเงินของ BX มันรับและขายเป็นเงินไทยได้เลยพร้อมถอนออกเข้า บช. ธนาคารได้เลย

parkzabzab
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 04:05:13 PM »

ยังจ่ายอยู่ตลอดนะครับ สมัครได้เลยนะครับ
หน้า: [1]