Ptc หารายได้ออนไลน์ อาชีพเสริม จ่ายเงิน ซื้อสินค้า Paypal AlertPay LR เว็บที่ลงโมษณา
กันยายน 20, 2017, 02:25:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

มาเก็บเหรียญฟรีก่อนเปิดตัว ICO กันครับผม

กรุณา สมัครสมาชิก เพื่อปิดการแสดงโฆษณา

สมัครสมาชิก.
ข่าว: บอร์ดแชร์ดาวน์ไลน์ ตั้งได้เพียง 1 กระทู้ และห้ามโพสต์สิ่งใดๆ ในกระทู้ของเพื่อนสมาชิกท่านอื่น + ห้ามดันกระทู้โดยใช้เพียงแค่ emocon, ข้อความ (สัญลักษณ์, ตัวเลข ฯลฯ) ที่ไม่เกี่ยวข้องกับการหาดาวน์ไลน์อ่านเพิ่มเติม

อยากให้กระทู้ของท่านถูกปักหมุดในแต่ละบอร์ด | เครือข่ายคนรักสุขภาพ | ทดสอบความเร็วอินเตอร์เน็ต | จองโรงแรมที่พักในกรุงเทพฯ และทั่วไทย | คู่แข่ง Adsense สมัครง่ายใช้แค่เมลCloud Server ถูกที่สุด
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเก็บเหรียญฟรีก่อนเปิดตัว ICO กันครับผม  (อ่าน 173 ครั้ง)
lomo
Jr. Member

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 12:43:30 PM »

1.เหรียญ WCX
สมัครแล้วรับฟรี 50 WCX (10 WCX = 1 USD ตอน ICO)
แผนดำเนินงาน
เปิดตัวเบต้า 1 กันยายน 2017
ICO. 10.1.17
เปิดตัว 10.10.17
แอปบนอุปกรณ์เคลื่อนที่ (Mobile Apps) มกราคม 2018
การซื้อขายโดยใช้สินเชื่อ (Margin Trading) มีนาคม 2018
การบูรณาการของเงินเฟียต (Fiat Integration) Q2 2018
การกระจายของกระเป๋า (Wallet Decentralization) Q3 2018

ซึ่งตอนนี้มีคนลงทะเบียนมาแล้วมากกว่า 220,000 คน
สมัครเพื่อรับ Token ฟรี ๆ กันครับผม

2.เหรียญ authorship(ATS)
ลงทะเบียนและยืนยันในอีเมลเพื่อรับฟรี 75 ATS Token
เหรียญใหม่ ICO ที่กำลังเปิดอยู่นะครับ  authorship(ATS)
ใช้กระเป๋า Ethereum ตอนสมัครนะครับ
เปิด ICO เมื่อวันที่ 15/8/60 ตอนนี้อยู่ในช่วง ICO
ปิด ICO วันที่ 14/9/60
โปรเจคน่าจะเกี่ยวกับธุรกิจนิตยสาร, สื่อสิ่งพิมพ์ หรือ e-book นะครับผม
สำหรับ 75 ATS Token ที่ได้ฟรีนั้น เมื่อเราสมัครเรียบร้อยแล้วจะมีอีเมลอีกฉบับส่งมาขอบคุณและ มีลิงค์ไว้ดู ATS Token ได้ครับ

เหรียญ authorship(ATS) ปิด ICO  แล้วครับ ท่านที่ลงทะเบียนรับเหรียญฟรีไว้ เข้าไปกรอกข้อมูลด้วยครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2017, 02:42:14 AM โดย lomo » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

lomo
Jr. Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 03:23:32 PM »

20% ของรายได้ทั้งหมดที่สร้างจาก WCX จะถูกจ่ายออกอัตโนมัติให้กับผู้ถือเหรียญด้วยครับผม สมัครแล้วรับฟรี 50 WCX ครับผม

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

lomo
Jr. Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2017, 04:05:20 PM »

เป็น VDO ตัวอย่างแรกที่ทาง WCX นำเสนอครับ

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

lomo
Jr. Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2017, 03:07:21 PM »

เหรียญ authorship(ATS)
ลงทะเบียนและยืนยันในอีเมลเพื่อรับฟรี 75 ATS Token ครับ อันนี้เป็น roadmap ของ authorship ครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2017, 03:14:39 PM โดย lomo » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

lomo
Jr. Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2017, 03:51:08 PM »

ลงทะเบียนและยืนยันในอีเมลเพื่อรับฟรี 75 ATS Token ครับ
Magazine E-book น่าสนใจไม่น้อยครับ อนาคตอาจจะใช้  ATS Token ซื้อ E-book
หรืออาจจะให้อ่านฟรีแล้วให้เป็น ATS Token หรืออาจจะให้แต่ละคนเขียนบล็อคขึ้นมาแล้วถ้าใครได้
ลง Magazine E-book ก็ได้ ATS Token ทั้งหมดนี้เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับผม

lomo
Jr. Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 03, 2017, 06:55:17 PM »

ลงทะเบียนและยืนยันในอีเมลเพื่อรับฟรี 75 ATS Token ครับ
พัฒนาไปอีกขั้น กับหน้าเว็ปไซค์ครับ จากตอนแรกที่ต้องคลิกรูปเพื่อสมัคร ตอนนี้ การสมัครแค่เลื่อนมาข้างล่างก็จะเห็นด้าน ขวามือเลยครับผม

lomo
Jr. Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 07, 2017, 08:39:54 PM »

สมัครแล้วรับฟรี 50 WCX ครับผม
เมื่อวันที่ 5 ก.ย.60 ที่ผ่านมาทาง WCX ได้ทำการทดสอบเบต้าแล้วครับ โดยภาพด้านล่างนี้เป็นภาพที่ WCX แพร่เป็นภาพแรก
ถ้าตาม Roadmap ที่เขาบอก เปิดซื้อ ICO  WCX วันที่ 1 ต.ค.60 ครับ แต่ถ้าซื้อตอนนี้ จะอยู่ในช่วง Pre-ICO ครับผม
และในเดือน ก.ย.ทั้งเดือนนี้ น่าจะเป็นการทดสอบรุ่นเบต้าของเว็ปไซค์ครับผม
*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2017, 08:46:09 PM โดย lomo » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

lomo
Jr. Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 13, 2017, 01:57:40 PM »

เหลืออีก 1 วันครับ สำหรับเหรียญ ATS จะปิด ICO แล้ว ตอนนี้ไม่มีให้รับฟรีแล้วนะครับน่าจะหมดโครต้าเหรียญที่แจกแล้ว
แต่ยังเปิดขายสำหรับท่านที่จะซื้อเหรียญนะครับโดยใ้ช้ อีทีเรียมในการซื้อครับ
*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

lomo
Jr. Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 15, 2017, 03:03:39 AM »

เหรียญ authorship(ATS) จบโครงการ รอรับเหรียญฟรี
จบโครงการไปแล้วนะครับ สำหรับ เหรียญ ATS สำหรับท่านที่ลงทะเบียนรับเหรียญฟรีไว้นะครับอย่าลืมไปกรอกข้อมูลด้วยนะครับ
ทาง authorship จะส่งเหรียญมาให้น่าจะภายใน 2-3 วันนี้
ข้อควรระวังตอนกรอกข้อมูล
1. e-mail ต้องเป็น e-mail ที่เราลงไว้รับเหรียญฟรีนะครับ
2. ETH Address ต้องรองรับ ERC-20 ด้วยครับ น่าจะเป็นกระเป๋า myetherwallet.com อย่างเดียวนะครับที่รองรับ
วิธีสมัคร การใช้ ดูที่เว็ปนี้ได้เลยครับ บอกวิธีสมัครได้ละเอียดเลย http://www.icoreview.com/review-myetherwallet-2017-thai/
3. Authorship Referral link ในส่วนนี้ ให้กลับไปดู e-mail ตอนสมัครเสร็จ ทาง authorship ได้ส่งมาให้ทาง e-mail แล้วครับ
ฉบับแรกให้ยืนยัน e-mail ส่วนฉบับที่ 2 จะมี link บอกไว้ครับ

ตรวจสอบข้อมูลให้เรียบร้อยก่อนส่งนะครับ จะได้ไม่ผิดพลาดครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2017, 03:15:23 AM โดย lomo » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

หน้า: [1]