Ptc หารายได้ออนไลน์ อาชีพเสริม จ่ายเงิน ซื้อสินค้า Paypal AlertPay LR เว็บที่ลงโมษณา
พฤศจิกายน 19, 2017, 07:04:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

แนะนำเวป สายฟรี! + สายลงทุน! Bitcoin มาแรงง!!!!!

กรุณา สมัครสมาชิก เพื่อปิดการแสดงโฆษณา

สมัครสมาชิก.
ข่าว: ปักหมุดกระทู้ | เครือข่ายคนรักสุขภาพ | ทดสอบความเร็วอินเตอร์เน็ต | จองโรงแรมที่พักในกรุงเทพฯ และทั่วไทย | คู่แข่ง Adsense สมัครง่ายใช้แค่เมล | Cloud Server ถูกที่สุด
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเวป สายฟรี! + สายลงทุน! Bitcoin มาแรงง!!!!!  (อ่าน 28912 ครั้ง)
lomo
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #80 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2017, 12:20:45 AM »

Afro ถอนครั้งที่ 3 ยืนยันการถอนนะครับ ถอนออก sharkoin 1 us เมื่อวันที่ 27/10/2560 ตอน 18.55 น. โดยถอนเป็น litecoin ครับ ไม่เสียค่าธรรมเนียม  Afro
ผมถอนไปที่ bitsler นะครับ ใช้เวลา 9 นาที ยอด litecoin ก็เข้า bitsler แล้วครับ
เศษด้านหลังอาจจะคลาดเคลื่อนนิดหน่อยนะครับ เนื่องจากเป็นไปตาม ราคาขึ้น-ลง ของ litecoin ณ ปันจุบันครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2017, 11:53:54 AM โดย lomo » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

lomo
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #81 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2017, 11:40:17 AM »

Afro ถอนครั้งที่ 4 ยืนยันการถอนนะครับ ถอนออก sharkoin 1 us เมื่อวันที่ 29/10/2560 ตอน 9.16 น. โดยถอนเป็น litecoin ครับ ไม่เสียค่าธรรมเนียม  Afro
ผมถอนไปที่ bitsler นะครับ ใช้เวลา 6-7 นาที ยอด litecoin ก็เข้า bitsler แล้วครับ
เศษด้านหลังอาจจะคลาดเคลื่อนนิดหน่อยนะครับ เนื่องจากเป็นไปตาม ราคาขึ้น-ลง ของ litecoin ณ ปันจุบันครับผม

เหมือนเดิมครับ คือ ใช้เทคนิคพยายามเปิดไปให้ถึง 10 ป้าย ถ้าทำได้ จะได้กำไร 0.85 us เลย แล้วก็ทำกำไรอีกนิดหน่อยพอครบ 1 us ก็ถอนออกเลยครับผม

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

lomo
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #82 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2017, 05:22:14 PM »

Afro ถอนครั้งที่ 5 ยืนยันการถอนนะครับ ถอนออก sharkoin 1.01 us เมื่อวันที่ 30/10/2560 ตอน 16.14 น. Afro
โดยถอนเป็น dogecoin ครับ ไม่เสียค่าธรรมเนียม ผมถอนไปที่เกม luckygames นะครับ
ใช้เวลา 1นาที ยอด dogecoin ก็เข้าระบบ  luckygames แล้วครับ รออีก 5 นาทียอดถึงโชว์ครับเพราะต้อรอยืนยัน 3 ครั้งจากเกม
เศษด้านหลังอาจจะคลาดเคลื่อนนิดหน่อยนะครับ เนื่องจากเป็นไปตาม ราคาขึ้น-ลง ของ dogecoin ณ ปันจุบันครับผม

ใช้เทคนิคพยายามเปิดไปให้ถึง 10 ป้าย อันนี้ตาแรกก็ถึง 10 ป้ายเลย  แล้วก็ทำกำไรอีกนิดหน่อยพอครบ 1 us ก็ถอนออกเลยครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2017, 05:29:43 PM โดย lomo » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

lomo
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #83 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2017, 05:38:33 PM »

จากครั้งก่อนนะครับ ที่โอนจากเว็ปฉลามเข้ามา luckygame โดยที่โอนเข้ามาได้ 875 doge
ก็มาต่อยอดโดยการ ปั่นแบบ auto dogecoin อยู่ 2 วัน มีพักบ้างนะครับ ผลที่ได้ก็น่าพอใจเลยครับ
ได้กำไรจากการปั่น 2 วัน +522 doge ครับ จากทุน 875 doge ครับผม
เป็นการเอากำไรมาต่อยอดอีกรูปแบบให้งอกเงยโดยที่รับความเสี่ยงได้ระดับนึง ครับผม
***การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการลงทุน***

สูตรที่ผมใช้นะครับ ตั้งค่าดังรูปแล้วก็ Auto ครับผม

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

lomo
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #84 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2017, 11:18:38 AM »

Afro เสาร์-อาทิตย์แล้ว bitkong แจก 15 bit (1,500 ซาโตชิ) ให้เล่นฟรีครับผม  Afro
เทคนิคนี้ ก็แบบเดียวกับ เกมฉลามเลยครับ คือเปิดไปให้ถึง 10 ป้ายครับ
เทคนิคนี้เหมาะสำหรับสายฟรี ที่ใช้ทุนเริ่มต้นจากการเคลมฟรีครับ
อาจจะยากสักหน่อยนะครับ สำหรับวิธีนี้เป็นการเสี่ยงสูงมากๆ แต่คุ้มครับ
*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

lomo
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #85 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2017, 01:31:00 PM »

Afro นานๆที จะกดได้ครับ เป็นอีกตัวที่อยู่มานานมากครับผม สำหรับสายเคลมฟรี  Afro

lomo
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #86 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2017, 04:00:31 PM »

Cryptominingfarm สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS ครับผม
สามารถติดตาม ข่าวสารต่างๆได้ที่ facebook ของ Cryptominingfarm ได้ที่นี้ครับ
https://www.facebook.com/cryptominingfarm/

lomo
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #87 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2017, 11:40:04 AM »

STORM PLAY (แอฟมือถือแอนดรอย, ios น่าจะมีตามที่หลังครับ)

Code รับฟรีโบนัส 6,000 bolts  : QVIX13

storm คือ เหรียญที่จะเข้า ico ครับ หลักการก็คือเมื่อสมัครแล้ว ทุกๆการดูคลิปวิดีโอ 1 คลิป
ประมาณ 30 วิ เราจะได้ 500 bolts ครับ
เมื่อพอถึงเวลาดูโฆษณา แอฟจะเตือนครับผม
ซึ่งระบบจะเปลี่ยนไปเป็น เหรียญ storm , btc หรือ eth ครับ

-ในกรณี เป็น storm การโอนออก ต้องมี wallet storm ก่อนครับ
-ในกรณี เป็น btc การโอนออกต้องใช้ wallet ของ xapo หรือ coinbase ครับ
-ในกรณี เป็น eth การโอนออกต้องใช้ wallet ของ coinbase ครับ

ส่วน Code ด้านบน เป็นโบนัสครับเมื่อใส่แล้วจะรับฟรี 6,000 bolts ครับ (ประมาณ 2 storm coins นิดๆ)
เว็ปหลัก storm coins ครับผม https://stromtoken.com/

lomo
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #88 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 01:07:33 PM »

Code รับฟรีโบนัส 6,000 bolts  : QVIX13

storm คือ เหรียญที่จะเข้า ico ครับ หลักการก็คือเมื่อสมัครแล้ว ทุกๆการดูคลิปวิดีโอ 1 คลิป
ประมาณ 30 วิ เราจะได้ 500 bolts ครับ
เมื่อพอถึงเวลาดูโฆษณา แอฟจะเตือนครับผม
ซึ่งระบบจะเปลี่ยน bolts ไปเป็น เหรียญ storm , btc หรือ eth ครับ
อย่าลืมใส่ code เพื่อรับโบนัสฟรี 6,000 bolts ครับผม

lomo
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #89 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 02:14:05 PM »

Afro เสาร์-อาทิตย์แล้ว bitkong แจก 15 bit (1,500 ซาโตชิ) ให้เล่นฟรีครับผม  Afro
เทคนิคนี้ ก็แบบเดียวกับ เกมฉลามเลยครับ คือเปิดไปให้ถึง 10 ป้ายครับ
เทคนิคนี้เหมาะสำหรับสายฟรี ที่ใช้ทุนเริ่มต้นจากการเคลมฟรีครับ
อาจจะยากสักหน่อยนะครับ สำหรับวิธีนี้เป็นการเสี่ยงสูงมากๆ แต่คุ้มครับ
*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2017, 02:21:00 PM โดย lomo » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

lomo
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #90 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2017, 06:07:25 PM »

2-3 วันที่ผ่านมา ตลาดอาจมีผันผวนหน่อยนะครับผม ช่วงนี้ bitcoincash ร้อนแรงมากๆ
ใครที่เทรด bitcoincash ได้ถูกจังหวะ ก็กำไรเยอะหน่อยนะครับ
ช่วงนี้เหมือนตลาดปั่นป่วนหน่อยๆ ยังไงก็เซฟๆทุนด้วยนะครับ
ราคาซื้อ-ขาย จาก BX ณ วันที่ 12/11/2560 เวลา 17.55 ณ.

การเทรดมีความเสี่ยง ผู้เทรดควรศึกษาข้อมูลให้มากๆ ก่อนการตัดสินใจครับผม

lomo
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2017, 01:20:34 PM »

นานๆจะโชคดีเคลม freerippleได้เยอะหน่อยครับผม

lomo
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2017, 03:17:13 PM »

Cryptominingfarm สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS ครับผม
จากปัญหาระบบบล็อคเชนของ BTC ทำให้การรับ-ส่ง BTC ติดค้างหน่อยนะครับช่วงนี้ จากข่าวของ siamblockchain  
ทางเว็ป cryptominingfarm เลยจะเพิ่ม เหรียญใหม่อีก 1 เหรียญในเดือนหน้า ไว้สำหรับการรับส่งที่ดีกว่าเดิมนะครับผม
ถือว่าเป็นการพัฒนาไปในทางที่ดีนะครับผม อย่างน้อยจะได้มีตัวเลือกในการรับส่งเพิ่มขึ้นอีก 1 ช่องทางครับ
***จากการประกาศทาง facebook ของ Cryptominingfarm เมื่อเวลา 13.56 น. วันที่ 16/11/2560***

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2017, 03:21:25 PM โดย lomo » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

lomo
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #93 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 02:15:22 PM »

ตอนนี้ ทาง BX ได้เพิ่มเหรียญใหม่ เข้ามาอีก 1 เหรียญแล้วนะครับ นั้นก็คือ เหรียญ Zcoin ครับ
เป็นเหรียญของคนไทย ครับ ติด 1 ใน 100 อันดับแรกของ ตลาด marketcap  เชคเหรียญได้ที่เว็ป https://coinmarketcap.com/
ราคาซื้อ-ขาย จาก BX ณ วันที่ 17/11/2560 เวลา 14.00 ณ.

การเทรดมีความเสี่ยง ผู้เทรดควรศึกษาข้อมูลให้มากๆ ก่อนการตัดสินใจครับผม

lomo
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #94 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2017, 01:51:41 PM »

NX-MINING เป็นเว็ปขุดบิทคอยน์เสมือนลักษณะการทำงานคล้ายๆ กับ Cryptominingfarm ครับ
สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS เว็ปนี้มีบอกว่าได้กี่ btc เป็นระยะๆ ด้วยครับผม

หน้า: 1 2 3 4 [5]