Ptc หารายได้ออนไลน์ อาชีพเสริม จ่ายเงิน ซื้อสินค้า Paypal AlertPay LR เว็บที่ลงโมษณา
กรกฎาคม 23, 2018, 04:55:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

แนะนำเวป สายฟรี! + สายลงทุน! Bitcoin มาแรงง!!!!!

กรุณา สมัครสมาชิก เพื่อปิดการแสดงโฆษณา

สมัครสมาชิก.
ข่าว: หมวด ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน Paypal, RL, E-gold, ect.. ! ห้ามลงลิงค์...

อยากให้กระทู้ของท่านถูกปักหมุดในแต่ละบอร์ด | เครือข่ายคนรักสุขภาพ | ทดสอบความเร็วอินเตอร์เน็ต | จองโรงแรมที่พักในกรุงเทพฯ และทั่วไทย  | คู่แข่ง Adsense สมัครง่ายใช้แค่เมล | Cloud Server ถูกที่สุด
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเวป สายฟรี! + สายลงทุน! Bitcoin มาแรงง!!!!!  (อ่าน 108952 ครั้ง)
lomo
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2017, 08:14:47 AM »

กระเป๋าเก็บ bitcoin ที่แนะนำ
1.Bx

เป็นเว็ปเก็บ bitcoin และ coins ชนิดต่างๆ ครับ นอกจากนี้ bx ยังสามารถ เทรด bitcoin และ เทรด coins ชนิดอื่นๆ ได้ด้วยครับผม
เป็นเว็ปที่คนไทยใช้อันดับต้นๆของประเทศไทยเลยก็ว่าได้

2.cryptopia

เป็น wellet อีกตัวที่น่าสนใจเพราะว่า สามารถเป็นกระเป๋าเก็บ coin ชนิดต่างๆได้กว่า 400 กว่า coin เรียกได้ว่าเยอะมากๆ
ภายในเว็ป ยังสามาารถเทรด coin ชนิดต่างๆได้ด้วย คล้ายๆ BX และอีกหนึ่งความพิเศษเลยก็คือ
เราสามารถลงของขายในเว็ป ซื้อ-ขาย กันด้วย BTC ครับ เป็นอีกหนึ่ง wellet ที่น่าสนใจไม่น้อยครับผม

เวปสายฟรี+ลงทุน
1.cryptominingfarm

Cryptominingfarm เป็นเว็ปขุดบิทคอยน์เสมือน ของบริษัท Lifetime Technology (Thailand) ตั้งอยู่จังหวัดเชียงใหม่
สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS (ต้องลงทุนขั้นต่ำตลอดชีพ 20 GHS ก่อนถึงจะขุดได้ครับ)
ตอนนี้ทางเว็ปมีให้เลือกเหรียญขุด 4 เหรียญนะครับ คือ btc, eth, usdt และ unit ครับ
สำหรับการลงทุนจะใช้ เหรียญ btc กับ unit ครับ (unit จะใช้ซื้อสัญญาเฉพาะ 15ปี กับ ตลอดชีพ)
เหรียญ unit สามารถซื้อ-ขาย ได้ที่ cryptopia ครับผม

สามารถติดตาม ข่าวสารต่างๆได้ที่ facebook ของ Cryptominingfarm ได้ที่นี้ครับ
https://www.facebook.com/cryptominingfarm/

เหรียญ unit  สามารถชำระเงินดิจิตอลด้วย UNIT Pay ได้แล้วที่ Lifetime Coffee นะครับผม
สามารถติดตาม ข่าวสารต่างๆได้ที่ facebook ของ Lifetime Coffee ได้ที่นี้ครับ

https://www.facebook.com/LifetimeCoffeeOfficial/

อันนี้เป็น ช่องของ Lifetime Technology นะครับ เป็นการแนะนำการจ่ายด้วยเหรียญ unit ที่ร้าน Lifetime Coffee ครับผม
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=NKEEu3SEdL8" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=NKEEu3SEdL8</a>

จากการจัดอันดับของเว็ป Top 10 Bitcoin CloudMining
เว็ป cryptominingfarm อยู่อันดับ 1 ครับ จากความน่าเชื่อถือ และ ไม่มีค่าดีฟในการขุด

ที่มา http://www.top10bitcoincloudmining.com/top10bitcoincloudmining/Top10BitcoinCloudMining.com.html

2.freebitco

freebitco เป็นเว็ปเคลม bitcoin ฟรี เคลมได้ทุกๆ 1 ชม. นอกจากจะได้ bitcoin แล้ว ยังได้ lottery tickets และ reward points ไว้แลกรางวัลด้วย

***เป็น สคริป botstart นะครับ เอามาจากฝรั่งครับผม เมื่อกดใช้แล้ว คำว่า FREE BTC จะเปลี่ยนเป็น START BOT ***
กด START BOT แล้ว มันจะแจ้งให้เราใส่ค่าในการแทงครับ แล้วกด ตกลง จึงเริ่มทำงานครับ
ส่วนเวลาจะหยุดนั้นให้กดรีเฟรซนะครับ ลองไปทดสอบกันดูนะครับ
ใช้ตามความเหมาะสมครับ พยายามอย่าใช้นาน เดียวจะโดนลากหมดทุน ครับผม
Download

3.adbtc.top

adbtc.top เป็นเว็ปคลิกได้เป็น ซาโตชิ จ่ายค่อนข้างเยอะพอสมควร เว็ปนี้สามารถเอาโฆษณาเว็ปไซค์ต่างๆ มาลงโดยใช้เครดิตจากที่เราคลิกได้ด้วย
หรือจะคลิกแล้วได้เป็น ซาโตชิ อย่างเดียวก็ได้ จ่ายขั้นต่ำอยู่ที่ 15,000 ซาโตชิ

4.freedoge

freedoge เป็นเว็ปเคลม dogecoin ฟรี เคลมได้ทุกๆ 1 ชม.

***เป็น สคริป botstart นะครับ หลักการทำงาน แบบเดียวกันกับ ของ freebitcoin ครับ***
ใช้ตามความเหมาะสมครับ พยายามอย่าใช้นาน เดียวจะโดนลากหมดทุน ครับผม
Download

5.swissadspaysethfaucet

swissadspaysethfaucet เป็นเว็ปเครม ethereum ฟรี เคลมได้ทุกๆ 1 ชม. เว็ปนี้สามารถเอาโฆษณาเว็ปไซค์ต่างๆ
มาลงโดยใช้เครดิตจากการเครม ethereum ของเราได้ด้วย

6.faucethub

เว็ป faucethub ไม่ได้แค่เป็นเว็ปตัวกลางเท่านั้น ในเว็ปยังบอกเว็ปไว้เคลมเข้ากระเป๋า faucethub จากที่อื่นๆ อีกด้วย
นอกจากนี้ faucethub ยังมี coins อื่นๆให้เก็บอีกครับ

7.bitrad

bitrad เป็นเว็ปที่ให้ฟัังวิทยุแล้วเราจะได้เป็นเหรียญ BRO COINS โดย คำนวณเป็นนาทีที่เราฟังไป มีคลื่นวิทยุชั้นนำทั่วโลก ของไทยก็มีครับ
ราคา 1 BRO ณ ตอนนี้อยู่ที่ 3,800 ซาโตชิครับ จ่ายออกเข้ากระเป๋าทุกๆ 1 ชม.
หรือถ้ายังไม่ถอนเข้ากระเป๋าก็สามารถสะสมในเว็ปไว้ก่อนก็ได้ครับ
***ตอนนี้ สามารถซื้อ-ขายเหรียญ BRO ได้แล้วนะครับที่เว็ป***
cryptopia

ราคาจากเวป coinmarketcap.com ของ bro
https://coinmarketcap.com/currencies/bitradio/

8.coinfaucet

เป็นเว็ปเคลมเหรียญ ripple ฟรี เคลมได้ทุกๆ 1 ชม. นอกจากจะได้ ripple แล้ว ถอนขั้นต่ำที่ 1 xrp ครับผม

9.eobot

EOBOT เป็นเวป Cloud mining เปิดบริการเมื่อตั้งแต่ 2013 โดยระบบการเช่าซื้อ มีอายุสัญญาตามที่เลือก โดยไม่มีระบบตลอดชีพ
โดยในเวปสามารถเคลมเหรียญฟรี 1 ครั้งต่อวัน (ส่วนมากจะเป็น dogecoin) เอามาแปลงเป็นกำลังขุดได้

10.EMINING.CLUB
EMINING.CLUB เป็นเว็ปขุดเหรียญเสมือน มีให้เลือกขุดทั้ง BTC, ETH, BCH, LTC, ZEC, DOGE ครับ
สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 100 GHS เป็นเวลา 1 เดือนครับ

เวปสายเกม
1.luckygames

luckygames มีให้เลือกเล่นเกมต่างๆ จุดเด่นที่มีเหรียญให้แลกเปลี่ยนเยอะมากกว่า 50 coins อนาคตน่าจะเพิ่มมากกว่านี้
แต่ละเหรียญที่เพิ่มมาจะเป็นเหรียญที่ พื้นฐานค่อนข้างดี เช่น  neo, cardano, stellar, nem, steem, zcoin ฯลฯ
ตอนนี้ luckygames พิเศษตรงที่ มี lucky-tokens ให้เคลมเล่นฟรี 500 - 1K เคลมได้ทุกๆ 1 นาทีถ้ายอดหมด
lucky-tokens ไม่สามารถถอนได้ แต่สามารถเอาไปแลกเป็น VIP หรือ รางวัลต่างๆ ได้ครับ

2.bitsler

BITSLERเกมยอดฮิตอีกหนึ่งเกมมีให้เลือกเล่นเกมต่างๆ มากมาย รับฟรี 300 ซาโตชิ เป็นทุนในการเล่น
ถ้าหมดสามารถรับใหม่ได้ รับได้ลิมิต 15 ครั้ง/วัน
***เข้าเกมครั้งแรกไปที่ deposit แล้วตั้ง password เป็นของเราครับ ตั้งเสร็จออกจากระบบ แล้วเข้าใหม่***
เป็นการทดสอบ id กับ password อีกครั้งเพื่อความมั่นใจครับผม

3.sharkoin

sharkoin เป็นเกมแบบเดียวกับ bitkong มาเลย การเล่นแบบเดียวกันเลยครับ
ข้อดี ของเกมนี้ คือ สามารถโอน coin เข้าไปเล่นได้หลากหลายครับ เวลาถอนถ้าถอนเป็น dogecoin หรือ litecoin
ไม่เสียค่าธรรมเนียม
ครับ แต่ก่อน sharkoin ต้องลงทุนเล่นอย่างเดียวครับ แต่ตอนนี้ทาง
sharkoin มีโบนัสให้เล่นเกม ถ้าชนะหมดได้ทุนเล่นสูงสุด 0.09 us สามารถเล่นโบนัสได้ทุกๆ 60 นาทีครับผม

*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2018, 03:13:46 AM โดย lomo » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

lomo
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 06:51:31 PM »

ยืนยันการถอนนะครับผม กับเว็ป cryptominingfarm
โดนค่าธรรมเนียม 0.0007 BTC ครับ (ณ วันที่ 1/3/2561)
ใช้เวลาในการถอนเข้ากระเป๋า ประมาณ 30 นาที นิดๆ ครับก็เข้ากระเป๋าเรียบร้อยครับ
ถือว่าค่อนข้างไวเลย

สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS (ต้องลงทุนขั้นต่ำตลอดชีพ 20 GHS ก่อนถึงจะขุดได้ครับ)
ตอนนี้ทางเว็ปมีให้เลือกเหรียญขุด 4 เหรียญนะครับ คือ btc, eth, usdt และ unit ครับ
สำหรับการลงทุนจะใช้ เหรียญ btc กับ unit ครับ (unit จะใช้ซื้อสัญญาเฉพาะ 15ปี กับ ตลอดชีพ)
เหรียญ unit สามารถซื้อ-ขาย ได้ที่ cryptopia กับ yobit ครับผม

*** การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูล ก่อนการตัดสินใจครับผม ***

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2018, 04:01:15 AM โดย lomo » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

lomo
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 27, 2018, 03:25:28 PM »

ตอนนี้ luckygame ได้เพิ่มเหรียญต่างๆ ไว้ถึง 60 เหรียญครับ น่าจะมากที่สุดแล้ว สำหรับสายเกม
และในอนาคตน่าจะเพิ่มเหรียญเข้ามาอีกเรื่อยๆ ครับ
***การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการลงทุน***

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

lomo
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 28, 2018, 09:38:39 PM »

ใช้ สคริป botstart ของ freebitcoin นะเก็บ วันละเล็ก วันละน้อย สะสมไปเรื่อยๆ ครับผม
อันนี้ผมทุน 10,000 ซาโตชิ ครับ เก็บแค่ 3% พอครับ
พยายามอย่าเปิดไว้นานครับ กัน bot ทางเว็ปจับได้ครับผม
สคริป botstart อยู่หน้าแรกนะครับลองเอาไป ทดสอบดูได้ครับผม

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

lomo
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2018, 06:38:05 PM »

ยืนยันการถอนนะครับ กับ luckygames ในที่นี้ผมถอนเป็นเหรียญ litecoin (ltc) นะครับผม

***การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการลงทุน***

lomo
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2018, 06:57:19 PM »

ยืนยันการถอนนะครับผม กับเว็ป cryptominingfarm
โดนค่าธรรมเนียม 0.0005 BTC ครับ (ณ วันที่ 21/5/2561)
ใช้เวลาในการถอนเข้ากระเป๋า ประมาณ 1 ชม.18 นาที  ครับก็เข้ากระเป๋าเรียบร้อยครับ

เหรียญ unit สามารถซื้อ-ขาย ได้ที่ cryptopia กับ yobit ครับผม

*** การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูล ก่อนการตัดสินใจครับผม ***

lomo
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2018, 06:27:03 PM »

Afro นานๆ จะกดได้สักทีนะครับ เป็นสายฟรีที่อยู่นานมากๆ ค่อยๆเก็บสะสมไปเรื่อยๆ นะครับผม  Afro
ยิ่งช่วงนี้ BTC ราคาลดลง ยิ่งได้เยอะครับผม

lomo
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2018, 08:25:31 PM »

เหรียญ unit  สามารถชำระเงินดิจิตอลด้วย UNIT Pay ได้แล้วที่ Lifetime Coffee นะครับผม
สามารถติดตาม ข่าวสารต่างๆได้ที่ facebook ของ Lifetime Coffee ได้ที่นี้ครับ

https://www.facebook.com/LifetimeCoffeeOfficial/

อันนี้เป็น ช่องของ Lifetime Technology นะครับ เป็นการแนะนำการจ่ายด้วยเหรียญ unit ที่ร้าน Lifetime Coffee ครับผม
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=NKEEu3SEdL8" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=NKEEu3SEdL8</a>

lomo
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2018, 04:29:56 PM »

โดนค่าธรรมเนียม 0.0005 BTC ครับ (ณ วันที่ 2/7/2561)
ใช้เวลาในการถอนเข้ากระเป๋า ประมาณ 40 นาที  ครับก็เข้ากระเป๋าเรียบร้อยครับ

lomo
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 05:15:18 PM »

ใช้ สคริป botstart ของ freebitcoin นะเก็บ วันละเล็ก วันละน้อย สะสมไปเรื่อยๆ ครับผม
 เก็บแค่ 1-5% พอครับ พยายามอย่าเปิดไว้นานครับ กัน bot ทางเว็ปจับได้ครับผม
สคริป botstart อยู่หน้าแรกนะครับลองเอาไป ทดสอบดูได้ครับผม

lomo
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2018, 05:01:50 PM »

จากการจัดอันดับของเว็ป Top 10 Bitcoin CloudMining
เว็ป cryptominingfarm อยู่อันดับ 1 ครับ จากความน่าเชื่อถือ และ ไม่มีค่าดีฟในการขุด

สำหรับการลงทุนจะใช้ เหรียญ btc กับ unit ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2018, 05:03:26 PM โดย lomo » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

lomo
Newbie
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2018, 04:51:26 PM »

นานๆ จะกดได้สักทีนะครับ เป็นสายฟรีที่อยู่นานมากๆ ค่อยๆเก็บสะสมไปเรื่อยๆ นะครับผม  
ยิ่งช่วงนี้ BTC ราคาลดลง ยิ่งได้เยอะครับผม

หน้า: [1]