Ptc หารายได้ออนไลน์ อาชีพเสริม จ่ายเงิน ซื้อสินค้า Paypal AlertPay LR เว็บที่ลงโมษณา
พฤศจิกายน 20, 2018, 08:46:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

เว็บที่โกง และไม่จ่าย

กรุณา สมัครสมาชิก เพื่อปิดการแสดงโฆษณา

สมัครสมาชิก.
ข่าว: หมวด ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน Paypal, RL, E-gold, ect.. ! ห้ามลงลิงค์...

อยากให้กระทู้ของท่านถูกปักหมุดในแต่ละบอร์ด | เครือข่ายคนรักสุขภาพ | ทดสอบความเร็วอินเตอร์เน็ต | จองโรงแรมที่พักในกรุงเทพฯ และทั่วไทย  | คู่แข่ง Adsense สมัครง่ายใช้แค่เมล | Cloud Server ถูกที่สุด
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บที่โกง และไม่จ่าย  (อ่าน 62766 ครั้ง)
PrettyPinky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2008, 09:41:13 AM »

ระวัง!!!! เว็บโกง ไม่จ่ายเงินอีกเว็บค่ะ เราเองก็เกือบไปแล้วค่ะแต่พอดีลอง search หาข้อมูลเจอคนโดนโกงเพียบเลยค่ะ...

www.365jobs4u.com

ไปลองหาดูใน google นะคะ พิมพ์คำว่า 365jobs4u แล้วลองไล่ๆอ่านดูค่ะจะเห็นคนโดนเยอะเลยค่ะ

หรืออยากรู้ว่ามีเว็บไหนที่โกงอีกก็เข้าไปเช็คได้ที่   www.ripoffreport.com ค่ะ
KPAuMZa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2008, 07:20:38 PM »

เซงชะมัดเลยอุตส่านั่งทำตั้งนาน มีเวลาว่างเยอะแท้ๆ สุดท้ายก็โดนโกง

ปวดจิต จริง ทุกเว๊บที่ทำแมร่งมีรายชื่อทุกทุกเว๊บเลย
bommala
Nb Member
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 08:48:25 AM »

ก่อนสมัครเวปไหนมาอ่านที่นี่ป้องกันไว้ก่อนดีมากๆเลยคับ

Ohmega1982
Nb Member
**

จิตพิสัย 2

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2008, 10:15:49 PM »

แล้วเวป Eurovisit+Bux3.com+Neobux จ่ายไหมครับ ทำมานานแล้วครับ

แนะนำบอร์ดครับ http://adults.web44.net
Bphoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 09, 2008, 08:04:22 AM »

เว็บ madnessbux  จ่ายไหมคะ ทำมาสักพัก ช่วงนี้เข้าไม่ได้

neobux  กับ thinkbux ก็เข้าไม่ได้

firery
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 16, 2008, 02:26:20 PM »

http://www.be2hand.com/scripts/member.php

http://www.counterserviceonline.com/

โกงรึเปล่าคะ 2 เวป นี้ +.+

คือว่าอยากจะทำน่ะค่ะ แต่ว่าไม่มั่นใจ ^^"

ช่วยๆหน่อยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าคร่า ^0^Y~
Kanikapu
Moderator
Subper Genius Membership

จิตพิสัย 136

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 16, 2008, 03:11:43 PM »

ู^
^
^
บอร์ดนี้เป็นบอร์ดรวบรวมชื่อเว็บที่โกงน่ะค่ะ เพราะงั้นถ้าต้องการรู้ว่าเว็บไหนจ่ายหรือไม่จ่าย ก็ต้องหาเอาในบอร์ดนี้ หรือไม่ก็ไปตั้งกระทู้ถามที่บอร์ดนี้ค่ะ

http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/index.php?board=1.0

tomeaw
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 26, 2008, 07:00:39 AM »

Bux-pay.info เว็บนี้โดนแฮ้คไปแล้ว  กรรมจริงๆ

in-bux เว็บนี้ก้อเห็นประกาศซะดิบดีว่าจะเพิ่มอันนั้น  ใส่อันนี้  สุดท้ายมันก้อปิดตัวลงไป

burnbux ได้ตังมาครั้งเดียวเอง  คุ้มมั้ยเนี่ย  ปิดไปอีกอัน

ตอนนี้จะทำเว็บไหนก้อต้องดู TOS ก่อนเลย  อันไหนจ่ายขั้นต่ำน้อย  และจ่ายไม่เกิน 7 วัน ค่อยน่าทำหน่อย
อย่างน้อยมันจะจ่ายหรือไม่จ่ายเราก้อจะได้รู้กันไปเลย

เฮ้ออ....................
mydearday
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 28, 2008, 11:38:14 AM »

softbux กับ alertbux ค่ะ

ทยอยๆ กันไปทีละเว็บ  ตอนนี้ต่อคิวยาวเลย
yaowares
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2008, 11:06:24 PM »

ืnumenmail.com เค้าไม่จ่ายจริงเหรอคะ แล้วที่เค้าโพสว่าอยู่ดีๆก็มีเช็คส่งมาที่บ้านแสดงว่าเค้าโกหก มันเป็นเว็บไทยหรือต่างประเทศคะ
อีกอย่าง Dubaimlm เค้าส่ง เอทีเอ็มมาที่บ้านแต่มันจะใช้ไม่ได้ใช่ไหมค่ะ ไม่ว่าจะลองกับธนาคารใดใช่ป่าว หรือว่าเค้าไม่ส่งมาให้เลย
Work_Online
Hero Member
*

จิตพิสัย 2

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2008, 12:49:33 AM »

เว็บ 200 euromails ผมก็เคยสมัครไปเหมือนกันยอดไกล้ครบโดนลบแอคเค้าเลย

บอร์ดลงประกาศฟรี
www.invisionfree.com/freepo
artcomnet
Full Member

จิตพิสัย 0

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 11:04:35 PM »

ขอบคุณครับ

ดวงดี
Full Member

จิตพิสัย 2

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 08:22:20 AM »

ทำไมเยอะงี้แฮะ พวกนี้

หน้า: 1 2 [3]