Ptc หารายได้ออนไลน์ อาชีพเสริม จ่ายเงิน ซื้อสินค้า Paypal AlertPay LR เว็บที่ลงโมษณา
พฤศจิกายน 20, 2018, 08:45:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

เว็บที่โกง และไม่จ่าย

กรุณา สมัครสมาชิก เพื่อปิดการแสดงโฆษณา

สมัครสมาชิก.
ข่าว: ThaiLand Hotel and video in Hotel  |    Dictionary Thai-ENG   |   ซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยน AlertPay, PayPal, LR, MB ปลอดภัย 100%

อยากให้กระทู้ของท่านถูกปักหมุดในแต่ละบอร์ด | เครือข่ายคนรักสุขภาพ | ทดสอบความเร็วอินเตอร์เน็ต | จองโรงแรมที่พักในกรุงเทพฯ และทั่วไทย | คู่แข่ง Adsense สมัครง่ายใช้แค่เมล Cloud Server ถูกที่สุด
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บที่โกง และไม่จ่าย  (อ่าน 62764 ครั้ง)
kobana
Moderator
Subper Genius Membership

จิตพิสัย 102

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 09:26:02 PM »

เยอะเกิน จะเหลือให้เราทำมะเนี้ย

เว็บจ่ายจริงๆ ก็มีเยอะนะคะ เกิดใหม่เรื่อยๆ ด้วย  เว็บโกงก็เช่นกัน  เพียงแต่เราต้องสังเกตดู ถ้ายอดขั้นต่ำ และมูลค่าต่อแบนเนอร์ สูงโอเว่อร์ ก็อย่าไปทำดีกว่า เด๋ว ได้แต่ยอด มิได้เงิน

แม้แต่เว็บจ่ายจริง อยู่ไปอยู่มา สปอนเซอร์หาย รายได้หด ก็ยังต้องปิดตัวไปเลยค่ะ

MAgoTO
Super Hero Member

จิตพิสัย 3

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2007, 12:36:04 AM »

เหอๆ นี่เลย เว็บชื่อดังก้องโลก AGLOCO คงเคยได้ยินกันนะ
วันนี้เพิ่งได้รับเมล มันบอกว่า ทางบริษัทของมันเจ๊ง ไม่สามารถจ่ายเงินให้คุณได้ ประมาณนี้อะ
เซ็งอย่างแรง ทำไปตั้งเยอะ เวงกำจิง

เว็บ เซิฟ น่าสนใจ

สมัคร รับ $50 ฟรี และ $1 ทุกๆ Referer Verification Email

vor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 20, 2008, 05:37:49 PM »

เว็บนี้ไม่มีใน Black list  แต่มันไม่จ่ายอีกแล้ว ดูจำนวนเงินเอาเองเถอะ
มันเว่อร์สุดๆ ที่เล่นก็แค่อยากรู้ว่ามันจะมีปัญญาจ่ายหรือเปล่า 555555
nattayanew
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 21, 2008, 02:04:39 AM »

แล้วเว็บ http://www.invest-mail.com จ่ายจริงไหมคะ
Nath
Moderator
Extra Membership

จิตพิสัย 65

ไม่ว่าง ไม่ค่อยเข้าบอร์ดนะคะ

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 21, 2008, 02:48:35 AM »

แล้วเว็บ http://www.invest-mail.com จ่ายจริงไหมคะ
http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/index.php?topic=7477.msg60853#msg60853
http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/index.php?topic=5374.0
http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/index.php?topic=5481.0

"ตรวจรายชื่อคนขี้โกง ที่นี่!!"

"เปิดบัญชี Online"

"รวมข้อมูล Neobux"

"การลงทุนมีความเสี่ยง"ทุกคน"ต้อง"รู้ก่อนลงทุน
เมื่อเลือกเอง โดยไม่มีใครบังคับ ก็ต้องรู้จักรับผิดชอบผลเสียหาย
ไม่ใช่จะรับแต่ประโยชน์ที่หวังไว้
และอย่าโวยวายให้รกบอร์ด
โทษตัวเองไป อย่าโทษคนอื่น
vor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 26, 2008, 12:03:46 AM »

invest-mail.com ยังไม่จ่ายผมเลยครับ รอมาหลายเดือนแล้ว ฟันธง!!!!
thanes_w
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 11:19:59 PM »

มันเยอะจนไม่รู้ว่าจะทำเว็บไรดี
ccccheer140
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 05:54:06 PM »

ไม่จ่ายแน่นอนครับ ผมทำจนหน้าแห้งหมดแล้ว

ส่วนมากเว็บที่มียอดเงินเยอะ ๆ หน่ะ ไม่จ่ายหรอกครับ
เคยสมัครทำหลายเว็บ
พอทำใกล้ ๆ จะถึงยอดแล้วมันยกเลิก account เราไปเฉยเลยก็มี
บางทีทำแล้วขยายยอดเงินขึ้นต่ำอกไปก็มี
ยังไงลองพิจารณาดูแต่ละเว็บให้ดี ๆ นะครับ
crusederpu
Super Member
**

จิตพิสัย 3

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 04:20:32 PM »

เว็ปโกงนี่มีเยอะมากๆๆๆจิงๆนะ น่าจะเรียกได้ว่า 90%ได้เลย จ่างจิงๆน้อยมาก

สมัคร3000คนแรกอัพเกรดฟรี 2เดือน 
text
Nb Member
**

จิตพิสัย 1

ขอร้องเธอ อย่าไปจากฉัน

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 04:51:24 PM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับ Smiley

ขอร้องเธอ อย่าไปจากฉัน
Programer
Sr. Member

จิตพิสัย 2

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 30, 2008, 08:52:51 PM »

Shocked Shocked Shocked  เสียดายจังเยย เว็บที่ผมทำ หลอกตั้งเยอะเล้ยยย

Afro Afro Afro Afro Afro

bone
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 05:09:47 AM »

คนคลิ๊กหน้าใหม่ น่าจะมาดู
Kanikapu
Moderator

จิตพิสัย 136

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 11:12:42 PM »

ฟรี !!!!! รายได้ฟรี ฟรี จากการเล่นเนท
หาเงินผ่านNet วันละ 1-2 ชั่วโมง ไม่มีค่าใช้จ่าย เรายืนยันได้ว่าพวกนี้จ่ายจริงๆ เราให้ Email ไว้ให้ติดต่อด้วยนะ (ส่วนโทรศัพท์พอสมัครแล้วเราถึงจะให้นะ ไม่งั้นเรามีใครไม่รู้โทรมาเยอะแยะรับไม่ไหวอะ)  รับรองตอบทุกเมลนะ ยืนยันว่าจ่ายจริงเป็น web ที่คัดเลือกมาแล้ว ควรทำพร้อมกันหลายๆ web เสียเวลาไม่นานหรอกเทคนิคก็คือใช้ Firefox (มันจะทำให้เราเปิดได้ Web ละ Page อะ เราจะได้ทำพร้อมกันหลายๆอัน งงป่าววว??? งงก็มาถามเรานะ ) แล้วก็ต้องหา Downlines หน่อยเพราะแต่ละ web จ่ายไม่มากแต่รวมๆกันก็เยอะพอตัวอะ เพราะว่าเค้ามีให้เรา click เป็นสิบ mail ต่อ Web เมื่อก่อนเราเสียเวลาตั้งนานลองมาหลาย web เหนื่อยเลยอะ กว่าจะเจอ web ที่จ่ายจริงๆ ก่อนหน้าอ่านกะทู้คนที่มาชอบมา Post ยืนยันว่าอันนี้จ่ายอันนู้นจ่ายเป็นใครก็ไม่รู้ ไม่เคยติดต่อได้ Email ก็ไม่มีแล้วบอกว่าให้เราเชื่อเค้า  แต่สุดท้ายก็ไม่เห็นได้เลย กว่าจะหาอันที่ได้เจอเหนื่อยอยู่ตั้งนาน  นี่ Email เรานะ
Email : kidrichclick@gmail.com

ยังไงลองสมัครกันดูนะตาม link ข้างล่างนี้
http://www.raidaionline.com/t04

ส่วนวิธีสมัครก็ไม่ยากนะมันมีวิธีบอกเข้าไปที่หน้า Webทำเงิน  ข้างในมีบอกวิธีสมัครเอาไว้ให้เสร็จสรรพ จ่ายขั้นต่ำพร้อมกับ ข้อควรระวัง และข้อมูลอื่นๆอีกนะ

เพื่อนๆควรจะมี Account Paypal กับ AlertPay ไว้นะ แต่ถ้าไม่มีไม่เป็นไรได้เงินแล้วค่อยใส่ทีหลังก็ได้ ให้กรอก Email ที่จะใช้สมัคร Paypal กับ AlertPay ไว้ก่อน  เพื่อนๆหลังจาก Register แล้วก็ Sign in แล้วไปที่ Surf Ads นะ ทุกอันจะคล้ายๆกันหมดลองดูแล้วกันนะคะ สงสัยอะไรก็ถามมา เราช่วยเต็มที่นะ รายละเอียดก็สามารถหาได้ในนี้เช่นกัน  http://www.raidaionline.com/t04

อ่อ ทางที่ดีเราว่าใช้ FireFox น่าจะดีกว่าเพราะว่ามันจะทำให้การ click ของเพื่อนๆง่ายขึ้นเนื่องจากมันแยก Web เป็นหน้าเดียวไว้ ทำให้ไม่สับสนแล้วก็ง่ายต่อการทำหลายๆ Web ไปพร้อมๆกันนะ ช่วงแรกอาจใช้เวลาเยอะหน่อย พอคล่องแล้ว Click แป๊ปเดียวก็เสร็จ  (Download ได้ที่ www.thaiware.com Search Firefox แล้วโหลดได้เลยคะ)

สมัครมาแล้วคุยกันนะคะ หวังว่ามีโอกาสทำงานร่วมกันคะ

ก่อนโพสอ่านชื่อบอร์ดรึยังคะ  Undecided

Nath
Moderator
Extra Membership

จิตพิสัย 65

ไม่ว่าง ไม่ค่อยเข้าบอร์ดนะคะ

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 11:14:05 PM »

ก่อนโพสอ่านชื่อบอร์ดรึยังคะ  Undecided

ปล่อยไว้เงี้ยแหละ เหมาะแล้ว  Grin

"ตรวจรายชื่อคนขี้โกง ที่นี่!!"

"เปิดบัญชี Online"

"รวมข้อมูล Neobux"

"การลงทุนมีความเสี่ยง"ทุกคน"ต้อง"รู้ก่อนลงทุน
เมื่อเลือกเอง โดยไม่มีใครบังคับ ก็ต้องรู้จักรับผิดชอบผลเสียหาย
ไม่ใช่จะรับแต่ประโยชน์ที่หวังไว้
และอย่าโวยวายให้รกบอร์ด
โทษตัวเองไป อย่าโทษคนอื่น
Kanikapu
Moderator

จิตพิสัย 136

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 11:17:44 PM »

ปล่อยไว้เงี้ยแหละ เหมาะแล้ว  Grin
เก็บไว้ดูเล่นใช่มั้ยคะ (เห็นชอบเก็บไว้ดู)  Grin

pnha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 03:45:06 PM »

ของผมนะยังไม่ประสบความสำเร็จซักกะเวบที่ทำเลย เศร้าจิงๆ
namtongbai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2008, 09:07:23 PM »

เราก็ยังไม่ได้เลย   แต่ใจยังสู้นะ Cheesy Wink Smiley
nalumcan
Jr. Member

จิตพิสัย -3

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 05:50:15 PM »

ขอบคุณจ้า
pppcute
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2008, 04:45:32 AM »

* แระเวป 80euromail.com เนี่ยตกลงโกงจิงๆใช่ป่ะคะ

จะได้เลิกทำ เสียเวลายุตั้งนาน มะน่าโง่เร้ย อุดส่าได้ตั้งหลายพ้อยแล้วด้วย

ขอบคุนนะคะที่ทำให้ตาสว่าง ถึงว่าเวลา จะ cash out ออก มันก้ให้ล๊อคอินใหม่เรย มะมีให้ยืนยันว่าจะเอาเงินจิงๆ

เว็ปนี้เราทำจนได้ครบตั้งนานล่ะ แต่ไม่จ่าย  Afro
wipiya
Nb Member
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2008, 06:56:59 PM »

ขอบคุณครับ

หน้า: 1 [2] 3