Ptc หารายได้ออนไลน์ อาชีพเสริม จ่ายเงิน ซื้อสินค้า Paypal AlertPay LR เว็บที่ลงโมษณา
กันยายน 24, 2014, 07:20:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

โอนเงินเข้า PAYPAL

กรุณา สมัครสมาชิก เพื่อปิดการแสดงโฆษณา สมัครสมาชิก

ข่าว:
บอร์ดแชร์ดาวน์ไลน์ ตั้งได้เพียง 1 กระทู้ และห้ามโพสต์สิ่งใดๆ ในกระทู้ของเพื่อนสมาชิกท่านอื่น + ห้ามดันกระทู้โดยใช้เพียงแค่ emocon, ข้อความ (สัญลักษณ์, ตัวเลข ฯลฯ) ที่ไม่เกี่ยวข้องกับการหาดาวน์ไลน์อ่านเพิ่มเติม

อยากให้กระทู้ของท่านถูกปักหมุดในแต่ละบอร์ด | เครือข่ายคนรักสุขภาพ | ทดสอบความเร็วอินเตอร์เน็ต | จองโรงแรมที่พักในกรุงเทพฯ และทั่วไทย | คู่แข่ง Adsense สมัครง่ายใช้แค่เมล
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: โอนเงินเข้า PAYPAL  (อ่าน 6384 ครั้ง)
pires
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2008, 11:58:14 PM »

อยากทราบว่าถ้าโอนเงินเข้า paypal นานเท่าไร เงินถึงจะเข้าบัญชี
ช่วยตอบทีครับ
DooDee
Power Membership

จิตพิสัย 28

......uักจ้ๅงคaิก......

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2008, 12:02:40 AM »

อยากทราบว่าถ้าโอนเงินเข้า paypal นานเท่าไร เงินถึงจะเข้าบัญชี

ตอบ.. 5-7 วันทำการค่ะ Kiss

ถ้าขายไม่กี่นาทีก้อได้เงินใช้แล้วค่ะ  Wink
Lelouch V Britania
VIP Member

จิตพิสัย 11

黒の騎士団

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2008, 12:09:10 AM »

ตอบ.. 5-7 วันทำการค่ะ Kiss

ถ้าขายไม่กี่นาทีก้อได้เงินใช้แล้วค่ะ  Wink

จาเร็วหรือช้า แล้วแต่เว็บงับ  Grin
boy1000

จิตพิสัย 58

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2008, 12:22:05 AM »

โอนเงินเข้า paypal หรือโอนเงินออกจาก paypal ครับ?

ISE

จิตพิสัย 22

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2008, 12:38:32 AM »

โอนเงินเข้า paypal หรือโอนเงินออกจาก paypal ครับ?

นั่นสิคะ เห็นเขียนว่าโอนเงินเข้า
หมายถึงดึงเงินจากบัญชีมาใช้ทาง pp หรือเปล่าคะ??
หรือว่าโอนเงินออกแบบที่เข้าใจกัน

รับทำแบนเนอร์ เริ่มที่ 100-. Header 300-. Layout และงานกราฟฟิคทุกชนิด

chorpain
  • msn.com
เบอร์โทร 085-   9436519 นะคะ เปลี่ยนเบอร์แล้ว ๆ
romax
Nb Member
**

จิตพิสัย -1

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 04:15:29 PM »

ผมมือใหม่หัดชับ ของรบกวนถามนิด
1. ผมจะเอาเงินเข้า PayPal กับ E-gold จากธนาคารในเมืองไทย เช่น กสิกร หรือ ธนาคารอื่นๆ ได้ไหม
2. ถ้าผมจะโอนเงิน จาก E-gold ไป PayPal ได้ไหม
3. ถ้าโอนเงินจากธนาคารไทยไป Paypal หรือ e-gold ใช้เวลานานไหม
ขอบคุณคับ

kwanchanok
Super Member
**

จิตพิสัย 4

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 04:35:35 PM »

ผมมือใหม่หัดชับ ของรบกวนถามนิด
1. ผมจะเอาเงินเข้า PayPal กับ E-gold จากธนาคารในเมืองไทย เช่น กสิกร หรือ ธนาคารอื่นๆ ได้ไหม
2. ถ้าผมจะโอนเงิน จาก E-gold ไป PayPal ได้ไหม
3. ถ้าโอนเงินจากธนาคารไทยไป Paypal หรือ e-gold ใช้เวลานานไหม
ขอบคุณคับ

1. ต้องหาซื้อเอาค่ะ
2. ไม่สามารถโอนไปหากันได้ค่ะ ต้องไปซื้อหรือแลกเท่านั้น
3. ต้องไปหาซื้อกับเว็บที่เค้าขาย เพโพลและอีโกลด์ค่ะ

แบบสอบถามออนไลน์ เบิกขั้นต่ำ 50 บาท
http://th.ipanelonline.com/register?inviter_id=1619155

เติมเงิน ชำระค่าน้ำ ค่าไฟ บัตรเครดิต ด้วยตัวเองพร้อมรับส่วนลดพิเศษ
http://www.24payturn.com/?invite=kon_k18

Sufers2u จ่ายขั้นต่ำ 2$

1000 คลิ๊ก/ 0.30$ จ่ายขั้นต่ำ 3$
d6009b
Full Member

จิตพิสัย 5

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 08:35:46 AM »

http://www.egoldthai.com/index.php

บริการดีครับ เร็วด้วย  ไม่เกิน 30 นาที

ผมเคยโอนจาก pp to e-gold  ใช้เวลา 13 นาที   สุดๆๆ  แค่ค่าบริการ 15% ของเงินที่โอน

==>
Your Account has been suspended! Please Contact Administrator.

DooDee

จิตพิสัย 28

......uักจ้ๅงคaิก......

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 08:58:28 AM »

ถ้าโอนเข้าเพพาล  Huh โอนจากไหนเข้าเพพาลค่ะ

จากเพพาลอีกบัญชีเข้าเพพาลอีกบัญชี

หรือ จากเวปที่ทำกดเบิกมาเข้าเพพาล

หรือ โอนเงินจากธนาคารมาเข้าเพพาล ( ซึ่งทำไม่ได้ )  Huh

คำถามทำให้คนเข้าใจไปต่างๆนาๆ Grin  เจ้าของคำถามหายไปพร้อมคำถามแล้ววววววว Shocked
Lelouch V Britania
VIP Member

จิตพิสัย 11

黒の騎士団

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 09:04:07 AM »

ไม่ได้เข้ามาดูคำตอบหรอไงน้า คนตอบงงกันใหญ่ละ  Shocked
romax
Nb Member
**

จิตพิสัย -1

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 27, 2008, 08:08:41 PM »

ขอบคุณมากคับกับทุกคำตอบ เข้าใจคับ

แล้ว การจะเอาเงินจากเราเองนะไม่ใช้จาก egold  ไปเข้า PayPal นะคับ
มีทางไหนที่ดีและเร็วผมจะไปซื้อสินค้าทางเว็ปไซต์ เค้ารับแต่ paypal อย่างเดียวนะ

SFI
Super Member
**

จิตพิสัย 24

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 27, 2008, 10:16:54 PM »

ผมจะไปซื้อสินค้าทางเว็ปไซต์ เค้ารับแต่ paypal อย่างเดียวนะ

เป็น Thai-Verified หรือ ยัง

boy1000

จิตพิสัย 58

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 12:05:33 AM »

ขอบคุณมากคับกับทุกคำตอบ เข้าใจคับ

แล้ว การจะเอาเงินจากเราเองนะไม่ใช้จาก egold  ไปเข้า PayPal นะคับ
มีทางไหนที่ดีและเร็วผมจะไปซื้อสินค้าทางเว็ปไซต์ เค้ารับแต่ paypal อย่างเดียวนะ

คุณก็สมัคร paypal และก็แอดบัตรทำการยืนยันให้เป็น Thai-Verified และคุณก็สามารถซื้อของได้เลยโดยจ่ายผ่านบัตรที่คุณแอดไว้

หน้า: [1]