Ptc หารายได้ออนไลน์ อาชีพเสริม จ่ายเงิน ซื้อสินค้า Paypal AlertPay LR เว็บที่ลงโมษณา
กรกฎาคม 29, 2014, 11:46:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

มีโปรแกรมเปลี่ยน IP Address มั้ยครับ

กรุณา สมัครสมาชิก เพื่อปิดการแสดงโฆษณา สมัครสมาชิก

ข่าว: หมวด ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน Paypal, RL, E-gold, ect.. ! ห้ามลงลิงค์...

อยากให้กระทู้ของท่านถูกปักหมุดในแต่ละบอร์ด | เครือข่ายคนรักสุขภาพ | ทดสอบความเร็วอินเตอร์เน็ต | จองโรงแรมที่พักในกรุงเทพฯ และทั่วไทย  | คู่แข่ง Adsense สมัครง่ายใช้แค่เมล
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: มีโปรแกรมเปลี่ยน IP Address มั้ยครับ  (อ่าน 33436 ครั้ง)
SuperNott
Sr. Member

จิตพิสัย 1

« เมื่อ: ธันวาคม 23, 2007, 10:09:19 AM »

มันจะช่วยให้เข้า e-gold ได้รึเปล่าครับ

ใครมีขอลองหน่อยนะครับ

โปรแกรมเปลี่ยน IP Address
boy1000
Power Membership

จิตพิสัย 58

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2007, 10:28:32 AM »

Proxy Switcher โหลดได้ที่ http://www.versiontracker.com/dyn/moreinfo/win/67421

ส่วนนี้ก็ serial
Company: www.serials.ws
หลังไมค์ นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2007, 11:08:08 AM โดย icphysics » บันทึกการเข้า

SuperNott
Sr. Member

จิตพิสัย 1

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2007, 07:46:01 PM »

ขอบคุณนะครับ

เดี๋ยวจาลองใช้ดูครับ
firstme
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2007, 10:38:57 PM »

www.dontfilter.us
www.cantblock.us
2   เวบนี้ครับดีมากเลยชัวสุด
xxx_wow
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2007, 10:29:47 PM »

ผมก็ใช่ proxy น่ะ ที่ลองใช้มาจ่ายออกจ่ายเข้า ก็หลายตัวไม่มีผัญหาเลย... Grin Grin
Dj.ZA
DJ

จิตพิสัย 30

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 12:32:05 AM »

Proxy Switcher โหลดได้ที่ http://www.versiontracker.com/dyn/moreinfo/win/67421

รบกวนถามนิดค่ะ เป็นแบบ random ip หรือเปล่า

แบบว่าใช้โปรแกรมครั้งที่1 เป็นไอพี 1.1.1.1 แล้วก็ปิดโปรแกรมไป

พอเปิดโปรแกรมอีกครั้งเป็น 2.2.2.2 อะไรประมาณนี้อ่ะ ใช่ป่าว อิอิ

Hopeless Heart
Super Hero Member

จิตพิสัย 31

Shadow

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 12:34:59 AM »

แล้วมีโปรแกรม Fix IP มั้ยครับ บางเว็บเราเข้าไปแล้ว IP เปลี่ยนมันหาว่าเราใช้ proxy  Cry
เลยว่าจะ Fix IP ตายตัวมันซะเลย  Grin

boy1000

จิตพิสัย 58

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 12:59:26 AM »

รบกวนถามนิดค่ะ เป็นแบบ random ip หรือเปล่า

แบบว่าใช้โปรแกรมครั้งที่1 เป็นไอพี 1.1.1.1 แล้วก็ปิดโปรแกรมไป

พอเปิดโปรแกรมอีกครั้งเป็น 2.2.2.2 อะไรประมาณนี้อ่ะ ใช่ป่าว อิอิ

ก็แล้วแต่เราจะ set น่ะครับ ตัว ip proxy จะอยู่ที่ว่าเราจะใช้ ip อะไรซึ่งมันจะมีให้เราใส่เอง ถ้าเราใส่ ip นั้น  ip เดียวเวลาต่อผ่านโปรแกรมก็จะได้ ip นั้นตลอด แต่ถ้าคุณใส่เป็นตัวรวม proxy หรือ เว็บ proxy พวกนี้ตัวโปรแกรมจะไปสุ่ม proxy ตัวที่ใช้ได้มาเปิดให้ครับ ตัวไหนใช้ได้มันก็เอาตัวนั้นมาให้

แล้วมีโปรแกรม Fix IP มั้ยครับ บางเว็บเราเข้าไปแล้ว IP เปลี่ยนมันหาว่าเราใช้ proxy  Cry
เลยว่าจะ Fix IP ตายตัวมันซะเลย  Grin

โปรแกรมแบบนี้คงไม่มีอ่ะครับ นอกจากเราจะติดต่อกับทาง isp เอาว่าต้องการ ip เน็ตแบบ fix ip หรือไม่ก็ใช้โปรแกรมตัวที่ผมแนะนำแล้วใช้ proxy ตัวเดียวตลอด ทุกครั้งที่คุณเล่นก็จะได้มีแค่ ip proxy ตัวเดิมนั้นตลอด

Dj.ZA
DJ

จิตพิสัย 30

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 01:02:35 AM »

มีแหล่ง proxy ที่ใช้ได้จริงบ้างไม๊คะ คือ พยายามหาแล้วส่วนใหญ่ ใช้แทบไม่ได้เลย  Cry

sassy
Extra Membership
*

จิตพิสัย 47

☺♥•♥$@Sy G!rl ♥•♥☺

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 05:59:27 AM »

เป็นเหมือนกานเลยอ่ะค่ะ  Cry Cry Cry Cry Cry

boy1000

จิตพิสัย 58

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 06:35:25 AM »

มีแหล่ง proxy ที่ใช้ได้จริงบ้างไม๊คะ คือ พยายามหาแล้วส่วนใหญ่ ใช้แทบไม่ได้เลย  Cry

ผมใช้ที่ http://www.aliveproxy.com/high-anonymity-proxy-list/ นี้ครับ ก็อัพเดทเรื่อยๆ เช็คผ่านเว็บก็ได้ แล้วที่สำคัญใช้ได้ตลอดครับ ฟรี

Dj.ZA
DJ

จิตพิสัย 30

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 06:36:27 AM »

ผมใช้ที่ http://www.aliveproxy.com/high-anonymity-proxy-list/ นี้ครับ ก็อัพเดทเรื่อยๆ เช็คผ่านเว็บก็ได้ แล้วที่สำคัญใช้ได้ตลอดครับ ฟรี

อ้ะ ขอบคุณมากค่ะ เดี๋ยวจะลองใช้ดู อิอิอิ

Hopeless Heart
Super Hero Member

จิตพิสัย 31

Shadow

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 06:42:41 AM »

อ้ะ ขอบคุณมากค่ะ เดี๋ยวจะลองใช้ดู อิอิอิ

ใช้ยังไง บอกมั้งจิ  Huh

GOLD98
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 06:47:06 AM »

โปรแกรมเปลี่ยน ip มีครับ

แต่ใช้เข้า ทางเวบ proxy ง่ายกว่า และทางเวบเขาก็จะเปลียน ip ไปเรื่อยๆๆ
Dj.ZA
DJ

จิตพิสัย 30

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 06:52:42 AM »

โปรแกรมเปลี่ยน ip มีครับ

แต่ใช้เข้า ทางเวบ proxy ง่ายกว่า และทางเวบเขาก็จะเปลียน ip ไปเรื่อยๆๆ

ขอตัวอย่างเว็บหน่อยค่ะ ที่เป็นไอพีไปเรื่อยๆ

แบบว่าปิดหน้าเว็บพร็อกซี่ ไอพี 1 ไปแล้ว พอเปิดอีกทีเหลี่ยนไอพีใหม่ อ่ะ

หรือแค่รีเฟรชหน้า ก็เปลี่ยนไอพีเลย มีป่าวแบบนี้

คือเท่าที่ๆๆ ใช้มา มันไม่ยอมเปลี่ยน

boy1000

จิตพิสัย 58

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 06:53:30 AM »

ใช้ยังไง บอกมั้งจิ  Huh

เลือก ip ที่จะใช้แล้วไปใส่ที่
สำหรับ IE ไปที่
Tools--->Internet Options--->Connections--->LAN Setting..
ตรงช่อง Proxy Server ให้เช็คถูก ที่ช่อง Use a Proxy Server for...
แล้วในช่อง Address: ___Port: __(ให้ใส่ Proxy ที่เราได้มา)
สำหรับ FF ไปที่

ถ้าจะเลิกใช้ proxy ก็อย่าลืมไปติ๊กให้เป็นเหมือนเดิมด้วยน่ะครับ

Suk13.com
*

จิตพิสัย 24

Suk13.com

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 06:59:46 AM »

โปรแกรม No-ip อันนี้ก้อไว้ใช้เปลี่ยนครับ แบบคนอื่นเช็คเราทีเหงเราอยู่จีน อยู่เมกา ลองหาดูได้งับ

Dj.ZA
DJ

จิตพิสัย 30

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 07:07:00 AM »

โพสบอร์ดไทยไม่ได้อ่ะ (โพสจัง) ตอนเปลี่ยนพร็อกซี่แร้ว มันขึ้น forbidden

Lelouch V Britania
VIP Member

จิตพิสัย 11

黒の騎士団

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 07:11:58 AM »

โปรแกรมสุ่ม ip มีละ ไว้ใช้เข้า camfrog  Grin
Suk13.com
*

จิตพิสัย 24

Suk13.com

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 07:19:41 AM »

โปรแกรมสุ่ม ip มีละ ไว้ใช้เข้า camfrog  Grin

อันนี้ก้อใช้นานแหละงับ ทัวร์เซิฟนอก อิอิ  Grin Grin Grin

หน้า: [1] 2